Hạng B2
13/4/10
384
0
0
xe jeep không đâu bằng XÌ GÒN, như bác phanl nói, muốu mua xe jeep thì vào đây để xem từng chiếc,một, và cứ thú 7 CN thì có không nhiều xe cho bác ngắm nghía nhưng cũng sẽ có khoảng vài chục chiếc một lúc, đậu xe y như một bãi chiến trường cho bác tha hồ lựa,,đúg không Phanl nhỉ????

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
và đều quan trọng để sở hữu môt con DÉP là không nên bận tâm về giá cả bác ui. xin sơ lược một số chi tiếc cho bác xem, :
50 chai mua về chưa được chạy chỉ đứng đó ngắm thôi.
70 chai thì được chạy đến cây xăng để bơm thêm máu.
90 chai thì chạy được xa hơn tí để kiếm cho ra những GÂRA và phụ tùng xe và được thợ tư vấn thêm cần thẩm mỹ những chỗ nào
120 chai thì cũng chỉ cho phép chạy trong bán kính 20 km
150 chai thì bán kính được 70 km, khuến mãi thêm anten búa xẽng hoặc có khi gia chủ rộng rãi thì có thêm radio COMPAC DÍC
180-- 200 thì không còn áp dụng phạm vi bán kính nữa nhưng lại cũng mắc tật HÊN SUI, vì có thể em nó có giá này trông bề ngoài đẹp đẽ như công chúa cũng BÁNH BÉO điện nước đầy đủ n hưng mắc chứng bịnh HÊN SUI như của một tay jeeper ở tận TÂY NINH đã mắc phải là EM NÓ cũng có thể chạy xa 100--200 hoặc 300 là maximum vì giá này không thể chạy xa hơn 400km thì cũng vẫn bị PAN GIỮA ĐƯỜNG
200 đến 250 thì là xe TỂ TƯỚNG chỉ thua xe VUA thôi

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
250 chai trở lên là xe VUA, bất tử trong ngoài đẹp lộng lẫy, đầy đủ các đồ chơi đeo trên mình các công cụ hỗ trợ tối đa.

Tập Lái
12/11/10
7
0
0
cám ơn mấy bác nhiều, tôi sẽ sắp xếp đi sài gòn một chuyến để tìm hiều xem thế nào. Thanks mấy bác đã góp ý chân thanh nhé. nếu ko chạy được đám cưới mà mua jeep để off với mấy bác có được ko ta ?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
truyenthong442 nói:
cám ơn mấy bác nhiều, tôi sẽ sắp xếp đi sài gòn một chuyến để tìm hiều xem thế nào. Thanks mấy bác đã góp ý chân thanh nhé. nếu ko chạy được đám cưới mà mua jeep để off với mấy bác có được ko ta ?
nói cho vui chứ bác vô đi anh em ta lại gặp nhau tha hồ mà tám.....

Tập Lái
28/11/12
11
0
0
bác phan LGL Có thể chĩ Zúp Em chiết nào chưa zọn Rẽ 1 chút để về vừa đi vừa zọn (tài chính hơi yếu) Em xin hậu tạ
Dt Của em 0906.51.39.36

9/7/13
11
0
0
Thấy các Bác bàn nhau về DÉP mà em máu ơi là máu,cha sinh mẹ đẻ ra là máu DÉP rồi,nhưng chỉ tội làm và tiết kiệm mua một con chạy thì quả là gian nan quá vì :
1.Jeep trả ai bán trả góp cả.
2.Không phải xe đời mới và xe mới nên rất khó bắt bịnh khi mua.
3.Giá xe ngon ngon không nằm đường thì theo em biết cũng không dưới 180 củ.
Nên em vẫn ôm...mộng chờ có tiền...cụp một em về ngắm 1 tuần rồi mới chạy.Thật là khổ !!!!
Chào cả nhà !

Em dành tiền mua Jeep em sẽ xin vào hội xe Jeep cho vui và học hỏi !
---------------------------------------------------------------------
Chuyên cung cấp dầu bóng vỏ xe ô tô !!!
0982....447....446

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Xe Vinh Chua chuyên làm phim thực tế cho đoàn chạy trong 3 ngày đêm liên tục hơn 1000km dưới 150 triệu nè bác 0986 161 172 !

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Các bác cho em hỏi ý kiến một xíu : xe jeep lùn A2 đời đầu vẫn chạy bình thường ( đi xa không giám chắc ), giàn đồng làm cách đây 10 năm > vẫn còn tốt nhưng vẫn phải xử lí một vài chổ rỉ sét(nghe chủ xe nói xe được dọn cách đây gần 10 năm mà hết 40 triệu, theo em có khả năng là thợ làm đồng SÀI GÒN chuyên làm jeep) két nước phải thay không cứu chữa được, máy chảy nhớt > cần kiểm tra lại, hệ thống điện, giàn công tắc điện, gạt nước không còn rin (chế lại hết rồi) , cầu sau xe gì thì em bó tay (không phải jeep), cầu trước tiêu rồi ( không còn 3 cây láp ), số khung số máy công an đóng trên máy, trên khung rồi. May van con tem seri nha San xuat Ford
CÁC BÁC CHO HỎI GIÁ BAO NHIÊU THÌ MUA ĐƯỢC

Last edited by a moderator: