Tập Lái
6/9/22
9
3
3
44
Mức mưa lớn đến độ gạt nước k ăn thua thì chắc sấy k kịp đâu bác :D
Ý mình là cái báo blind đó nếu tậm tịt thì xe mình cứ bật sấy gương lên là nó lại chạy ngon :))

Hạng F
7/8/17
7.473
10.181
113
Ý mình là cái báo blind đó nếu tậm tịt thì xe mình cứ bật sấy gương lên là nó lại chạy ngon :))
Cái đó thường e kệ nó chạy đến nơi dừng xe đến lúc mình đề lại máy là bth r a :D

Hạng F
29/10/16
11.610
22.338
113
Pháp
Cái đó thường e kệ nó chạy đến nơi dừng xe đến lúc mình đề lại máy là bth r a :D
Vấn đề nầy em hoàn toàn chưa biết ... hay chưa bị vì sưởi kính sau có liên quan gì đâu.
Nói thật sự em đi từ Áo qua Đức lúc trời như bão vậy, sương mù mưa dầy đặc mà không bị.
Bác gotomo cho em biết thông số xe là gì để em check xem có cảm biến chỉnh (sớm, trung bình hay trể) hay có những gì khác ..
Cho em thử Hiệu, loại, năm, đời ... rãnh em vào Cty check xem

Hạng F
7/8/17
7.473
10.181
113
Vấn đề nầy em hoàn toàn chưa biết ... hay chưa bị vì sưởi kính sau có liên quan gì đâu.
Nói thật sự em đi từ Áo qua Đức lúc trời như bão vậy, sương mù mưa dầy đặc mà không bị.
Bác gotomo cho em biết thông số xe là gì để em check xem có cảm biến chỉnh (sớm, trung bình hay trể) hay có những gì khác ..
Cho em thử Hiệu, loại, năm, đời ... rãnh em vào Cty check xem
Ford Explorer bác

Hạng F
29/10/16
11.610
22.338
113
Pháp
Ford Explorer bác
Hiện em chưa tìm được, có đứa nói là chùi, có đứa nói là ẩm nơi ổ cắm, có đứa nói là của ford, nhưng chưa đưá nào nói chính xác ... để em tìm tiếp