Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
Ngã ba Ông đồn về đến gần trạm dừng chân ngã ba Tân phong đường có hai vạch liền to đùng, thỉnh thoảng có phân cách mềm. Đoạn từ cầu Thái thiện về Tân phong không có phân cách mềm, chỉ có hai vạch liền, từ bắc vô nam em chưa thấy ở đâu có vạch liền to và hoành tráng như đoạn này. Xxx Long khánh có hẳn một đội săn ngầm, săn nổi ở đoạn này, các chú rất đông, phân chia kẻ ghi hình, người đón lõng hai bên đường, bác tài nào bỏ chạy do vô tình hay cố ý thì được đội cơ đọng trên xe zip săn tới bến thì thôi. Các bác qua đoạn này hết sức chú ý và nếu bị zịn thì làm hư được xxx đó.
Lấn vạch, vượt trái coi như toi 2 chai rưỡi, giam bằng ba mươi ngày, học lại luật, huhuhuhu.

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63

bibincivic nói:
Ngã ba Ông đồn về đến gần trạm dừng chân ngã ba Tân phong đường có hai vạch liền to đùng, thỉnh thoảng có phân cách mềm. Đoạn từ cầu Thái thiện về Tân phong không có phân cách mềm, chỉ có hai vạch liền, từ bắc vô nam em chưa thấy ở đâu có vạch liền to và hoành tráng như đoạn này. Xxx Long khánh có hẳn một đội săn ngầm, săn nổi ở đoạn này, các chú rất đông, phân chia kẻ ghi hình, người đón lõng hai bên đường, bác tài nào bỏ chạy do vô tình hay cố ý thì được đội cơ đọng trên xe zip săn tới bến thì thôi. Các bác qua đoạn này hết sức chú ý và nếu bị zịn thì làm hư được xxx đó.
Lấn vạch, vượt trái coi như toi 2 chai rưỡi, giam bằng ba mươi ngày, học lại luật, huhuhuhu.
Thanks bác,từ đây cho đến đầu tháng 07/2013,là ra quân rầm rộ cả nước luôn,tới lúc đó chắc đi công tác tỉnh bằng xe khách cho chắc ăn,nhậu thoải mái...không lẻ ra đường mà cứ căn thẳng thần kinh,có ngày bị crazy lum...y

Hạng D
19/10/06
2.225
12.945
113
em thì ủng hộ vụ ghi hình này, xong khỏi cần "săn tới bến" gì hết, cho cái biên bản về nhà luôn.

Cứ biên bản về nhà thì khỏi có vụ "làm hư" hay "vòi vĩnh", vậy mới vô nếp được.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
dstuyen nói:
em thì ủng hộ vụ ghi hình này, xong khỏi cần "săn tới bến" gì hết, cho cái biên bản về nhà luôn.  Cứ biên bản về nhà thì khỏi có vụ "làm hư" hay "vòi vĩnh", vậy mới vô nếp được.

Làm như bác thù xxx khỏi canh chi mệt, đói luôn à

Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
dstuyen nói:
em thì ủng hộ vụ ghi hình này, xong khỏi cần "săn tới bến" gì hết, cho cái biên bản về nhà luôn.  Cứ biên bản về nhà thì khỏi có vụ "làm hư" hay "vòi vĩnh", vậy mới vô nếp được.

Nói như pác chắc hổng ai làm CSGT đâu, hic. Đói thối mồm luôn. Mà gửi về nhà xe ko chính chủ thì toi àh.

Hạng C
10/4/13
882
4
16
47
Ối đi đâu cũng khổ, canh kiểu này thì cỡ nào cũng dính hết

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
K phải xxx Long Khánh đâu bác , xxx Suối Tre đó

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
cám ơn bác đã cảnh báo, em nhớ đoạn này là đướng rộng rồi, cần gì vượt phải, nhưng khả năng cán vạch đôi là rất cao.