Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Em không hiểu bác Chánh kẻ 2 vạch sơn to đùng (chắc to nhất nước) làm gì nhì? Có đoạn thì có mấy cọc nhựa, đoạn thì không có cọc.

Hạng D
29/10/10
1.106
213
63
Tp Hồ Chí Minh
thanhnn nói:
cám ơn bác đã cảnh báo, em nhớ đoạn này là đướng rộng rồi, cần gì vượt phải, nhưng khả năng cán vạch đôi là rất cao.
Đúng là đường rộng nhưng đôi khi gặp mấy ông công ten nơ chạy rề rề án trước mặt thì cũng khó mà kiên nhẫn .

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Bây giờ ra đường đi đúng luật cho chắc, khỏi phải sợ XXx và an toàn cho mình và người khác nữa! Cám ơn thông tin củabác chủ!

Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
vdvan nói:
thanhnn nói:
cám ơn bác đã cảnh báo, em nhớ đoạn này là đướng rộng rồi, cần gì vượt phải, nhưng khả năng cán vạch đôi là rất cao.
Đúng là đường rộng nhưng đôi khi gặp mấy ông công ten nơ chạy rề rề án trước mặt thì cũng khó mà kiên nhẫn .
Em nghi ngờ điểm này nè, em để ý một số xe chạy sau cont hoặc xe tải rề rà, đường thì thẳng đẹp, ko có xe ngược chiều các bác nóng máo dọt lên y như rằng dính đạn. Đoan đường này rất dài nha các pác, nếu có camera ghi hình thì cũng chỉ một đoạn nào đó thôi chứ cả đoạn dài mà hễ vượt là y như rằng không thể thoát. Vậy em đồ rằng chính chim mồi đã phone cho xxx ngay khi các bác vượt và đọc số xe các pác cho xxx luôn. Em cũng để ý xxx ở đây không dùng bộ đàm để liên lạc mà dùng handphone có bluetooth mới ghê chứ.
Chúc các bác an lành với đoạn này.

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
khoa nói:
K phải xxx Long Khánh đâu bác , xxx Suối Tre đó
Suối Tre là xã thuộc tx Long Khánh mà bác :D. Khu vực LK xưa giờ nổi tiếng về xxx bắt rát rồi. Qua đoạn này các bác ráng đi cẩn thận. Chịu khó chạy chậm 1 tí cho nó chắc bác ạ. Ngày xưa đội CSGT thị xã còn đỡ, giờ đội Suối Tre rất chăm bắn súng + bắt lấn lane như bác chủ nói ạ...

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Đường này rông thênh thang , cho chạy 80 nữa , vượt chi cho mệt

Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
truonghd nói:
Đường này rông thênh thang , cho chạy 80 nữa , vượt chi cho mệt
Bị thằng kỳ đà làm chim mồi chạy rù rì đằng trước cản mũi, nóng máo lên vượt.... dính đạn bác à. Thế mới có chuyện nói, huhuhuhu.

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Cám ơn bác chủ đã cảnh báo, khúc này này là thuộc địa phận của đội CSGT Suối Tre.

Hạng D
29/10/10
1.106
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Nhờ thông tin này của bác chủ mà hôm chủ nhật 1/7 vừa rồi em tránh được vé phạt đoạn này , xxx thổi vào bảo em lấn vạch liền bên trong ( phân cách lane 2b) . Em phải xách cam hành trình tua lại cho các chú ấy xem mới được xin lỗi và mời đi .
( nếu không chắc phải làm hư mấy chú ấy rồi ) . Thanks bác chủ nhiều !

Last edited by a moderator: