Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Tất cả các loại độ đẽo, gắn thêm chỉ phá xe thôi. Xe thế nào để nguyên như vậy. Cần gì thì kiếm xe có đủ những thứ mình cần mà mua. Em ngu 2 đời xe rồi. Mia bản thấp đi bọc ghế da, bọc da taplo cửa. Cuối cùng thì banh chành hết. Đi lọc cà lọc cọc. Đi khâu da vô lăng thì chúng nó cậy thành vết như chó gặm ở vô lăng nhìn ngứa mắt ko chịu được. Gắn màn hình camera lùi thì được vài bữa là chập chờn. Lần sau đổi xe chắc chắn em sẽ ko gắn, ko lắp thêm bất cứ thứ gì
Sợ nhất mấy vụ chống ồn, tháo banh sàn xe tran xe ra hjc, xong luc lắp lại lỡ quen thiếu gì đó là chạy nó kêu

• Like
Reactions: volvo960
Hạng D
9/5/16
1.182
3.642
113
124
Ốp bằng mấy vật liệu rẻ tiền còn bền hơn loại đắt tiền. Không tin các anh cứ thử ốp bằng vàng 24k coi, lơi mắt là nó cậy có khi còn hỏng nặng hơn :D

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Tất cả các loại độ đẽo, gắn thêm chỉ phá xe thôi. Xe thế nào để nguyên như vậy. Cần gì thì kiếm xe có đủ những thứ mình cần mà mua. Em ngu 2 đời xe rồi. Mia bản thấp đi bọc ghế da, bọc da taplo cửa. Cuối cùng thì banh chành hết. Đi lọc cà lọc cọc. Đi khâu da vô lăng thì chúng nó cậy thành vết như chó gặm ở vô lăng nhìn ngứa mắt ko chịu được. Gắn màn hình camera lùi thì được vài bữa là chập chờn. Lần sau đổi xe chắc chắn em sẽ ko gắn, ko lắp thêm bất cứ thứ gì
Cái này là anh @Osin cho ngàn like nhỉ :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
21/7/07
1.151
8.916
113
Mềnh chỉ dán PPF CRV mấy chỗ sau:
-Phần sơn 2 tai gương chiếu hậu- thợ làm
- 2 đèn pha, 2 đèn sương mùa -DIY
-4 cái chén tay nắm-DIY
-Nội thất: màn hình, mặt kính ODO, mấy chổ nhựa đen bóng của 4 bàn phím bấm cửa, mấy nẹp viền đen trong xe. -DIY

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/10/20
23
56
13
30
Thanks bác, nhiều khi cứ đua đòi nghĩ thêm phụ kiện là tốt cho xe