Tập Lái
8/2/11
40
0
0
nhờ các bác cao thủ trong giới accord giúp em, vợ 2 của em đời 95 ko biết tại sao đang chạy ngon lành bổng dưng mất ga grangty ko còn bù ga nửa, em nghe tiếng máy nổ như là chạy 3 máy vậy , nhưng kiểm tra buri thì bốn máy chạy bình thường. bây giờ đề máy em phải đạp ga và buông chân ga ra là tắt máy. cứu em với mấy bác ơi:(:(:(:(

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
chunhoc nói:
nhờ các bác cao thủ trong giới accord giúp em, vợ 2 của em đời 95 ko biết tại sao đang chạy ngon lành bổng dưng mất ga grangty ko còn bù ga nửa, em nghe tiếng máy nổ như là chạy 3 máy vậy , nhưng kiểm tra buri thì bốn máy chạy bình thường. bây giờ đề máy em phải đạp ga và buông chân ga ra là tắt máy. cứu em với mấy bác ơi:(:(:(:(
Có ngay đây: có phải bác nhồi ga mới đi được, còn nhả ga là máy lịm hẳn và tắt luôn đúng không?

Tập Lái
8/2/11
40
0
0
đúng rồi đó bác, giúp em với . em ko hiểu lý do tai sao luôn , đang chạy ngon lành............ bó tay..

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
chunhoc nói:
đúng rồi đó bác, giúp em với . em ko hiểu lý do tai sao luôn , đang chạy ngon lành............ bó tay..
Từ từ bác chờ em tý, em dọn cơm cho mợ cả xong là em vào với bác ngay

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
dung_gialai nói:
chunhoc nói:
Câu này hay ghê. Té ra em ... vô dụng nhất. Chưa bao giờ làm gì giúp cho mợ cả cả.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Chú tiểu nói:
dung_gialai nói:
chunhoc nói:
Câu này hay ghê. Té ra em ... vô dụng nhất. Chưa bao giờ làm gì giúp cho mợ cả cả.
@Thích thụt thò: không khích em 1 ngày là bác chịu hỏng nỗi sao, em dọn cơm cho mợ cả thiệt mừ