Hỏi/Đáp Kỹ Thuật cặp mắt cho em Ranger 2.2 XLS

Tập Lái
29/6/16
6
3
3
38
Xin chào Anh Em!
Mình có em vợ XLS 2.2, mà em này đi tối, đôi mắt kém quá, không thấy đường chạy. Anh EM nào có kinh nghiệm cho mình hỏi, Nếu độ cặp mắt sáng hơn, bao nhiêu?? co ảnh hưởng hệ thống điện không? Mình sợ bị chập bậy hệ thống.
Thanks Anh Em!

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com
Là món gì ban? Nhin khong hieu ? Sorry, minh moi choi xe, chua rành, nhờ chỉ giáo...!

là cái tấm cách nhiệt dưới nắp capo đó bác,...........2.2 XLS dzin theo xe ko có nhé,,,hiện chỉ có trên 3.2 thôi,,,cụ cần thì gọi cụ ấy đặt hàng lắp vào

• Like
Reactions: ongdia009
HQA
Hạng C
1/3/11
843
114
43
Xin chào Anh Em!
Mình có em vợ XLS 2.2, mà em này đi tối, đôi mắt kém quá, không thấy đường chạy. Anh EM nào có kinh nghiệm cho mình hỏi, Nếu độ cặp mắt sáng hơn, bao nhiêu?? co ảnh hưởng hệ thống điện không? Mình sợ bị chập bậy hệ thống.
Thanks Anh Em!
Xe Em XLS 2.2AT model 2016, chỉ thay cặp Bi gầm chống nướcđàiloan + bóng xenon cao cấp Aozoom bên ngoctuyen85 https://www.otovietnam.com/threads/...ay-giu-zin-bao-hanh-chinh-hang-3-nam.4585157/
Tháo đèn gầm ra cất, xe vẫn nguyên pha, cos zin, không bị lỗi gi hết. Giá 3tr7 trọn gói. bác nhớ kêu chỉnh đường cắt ngang với đèn cos xe sedan. Thanks