Hạng D
25/10/16
1.032
3.682
113
Gia Định Thành
Có shophouse nào ko em?
Shophouse chưa mở bán anh, mà thường khi mở bán SH thì căn đẹp không mua được đâu anh ơi. Có suất hết cả rồi :(

Mà thêm khu này có 22 căn nhà phố SH + Trung tâm thương mại 3 tầng nên khả năng kinh doanh SH dưới căn hộ chưa chắc gì đã ngon.

Đầu tư căn hộ nhận cam kết thuê cho chắc cú anh ơi.

Tháp Emerald đang cho giữ chỗ mua đợt đầu tiên, nếu anh quan tâm có thể booking để mua đợt đầu tiên chọn căn đẹp nè
BCTE - Thông báo chính sách cam kết thuê lại và GXN đủ điều kiện tham gia chươ...jpg

Hạng B1
6/2/06
78
87
18
Shophouse chưa mở bán anh, mà thường khi mở bán SH thì căn đẹp không mua được đâu anh ơi. Có suất hết cả rồi :(

Mà thêm khu này có 22 căn nhà phố SH + Trung tâm thương mại 3 tầng nên khả năng kinh doanh SH dưới căn hộ chưa chắc gì đã ngon.

Đầu tư căn hộ nhận cam kết thuê cho chắc cú anh ơi.

Tháp Emerald đang cho giữ chỗ mua đợt đầu tiên, nếu anh quan tâm có thể booking để mua đợt đầu tiên chọn căn đẹp nèView attachment 3178201
Có điều khoản bẻ kèo có bồi thường ko em?

Hạng D
25/10/16
1.032
3.682
113
Gia Định Thành
Có điều khoản bẻ kèo có bồi thường ko em?
Điều khoản bẻ kèo thì em chưa thấy thể hiện ở văn bản hay hợp đồng.

Tuy nhiên khi ký HĐMB thì khách hàng sẽ nhận được giấy xác nhận cam kết thuê lại của CĐT cụ thể từng căn. Đến thời điểm bàn giao nhà thì bên Bcons Service sẽ ký hợp đồng thuê lại căn hộ của khách hàng trong 2 năm.
BCTE - Thông báo chính sách cam kết thuê lại và GXN đủ điều kiện tham gia chươ...jpg

Bcons còn gần 20 dự án đã hoàn thiện xong pháp lý và sẽ mở bán trong thời gian tới nên Bcons không vì cái cam kết nhỏ này mà làm sai để đánh mất uy tín gầy dựng bao lâu nay.

Sẵn tiện em chia sẽ thêm.

Bcons đã bàn giao 7 dự án thì cả 7 dự án đều bàn giao nhà đúng or sớm hơn thời hạn và đều ra sổ sau 6-12 tháng khi nhận nhà.

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
122
5.609
93
Đúng rồi bác, trong khu này có hơn 170 căn nhà phố, đã bán được tầm 50 căn, nhưng hiện tại đã đóng giỏ hàng. Đợi xây xong mới bán tiếp ạ.

Dãy nhà phố trước bán giá bn thời điểm nào anh? Mình có 1 nền bên khu BN đang lưỡng lự không biết có nên bán không nên muốn ss giá.

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
122
5.609
93
5.x-6.x tỷ anh, em thấy khu BN đẹp mà giá tốt quá trời, anh nên ôm thêm vài năm nữa. Khu này Bcons còn triển khai nhiều dự án lắm.

Tháng trước mình chạy xuống đó coi thấy đg Thống Nhất mở đẹp quá. Lúc đầu tính bán mà thấy con đg đẹp lại lăn tăn. Chắc nghe anh ôm thêm vài năm nữa.

Bên trong BN có khu chung cư LDG sky giờ thấy bỏ ngang, chắc bỏ luôn rồi. Khu đó xây lên thì BN ngon nữa. Thấy CC có view hồ cũng đẹp mà không hiểu sao cdt không bán đc hàng.

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Hạng D
25/10/16
1.032
3.682
113
Gia Định Thành
Tháng trước mình chạy xuống đó coi thấy đg Thống Nhất mở đẹp quá. Lúc đầu tính bán mà thấy con đg đẹp lại lăn tăn. Chắc nghe anh ôm thêm vài năm nữa.

Bên trong BN có khu chung cư LDG sky giờ thấy bỏ ngang, chắc bỏ luôn rồi. Khu đó xây lên thì BN ngon nữa. Thấy CC có view hồ cũng đẹp mà không hiểu sao cdt không bán đc hàng.
Cập nhật tiến độ khu Bcons City

Bcons City bên em đang bán 40-45tr/m2 nên anh cứ tự tin mà ôm hàng nhé.

• Love
Reactions: ogo
Hạng D
17/10/13
1.445
13.678
113
5.x-6.x tỷ anh, em thấy khu BN đẹp mà giá tốt quá trời, anh nên ôm thêm vài năm nữa. Khu này Bcons còn triển khai nhiều dự án lắm.
Nhà phố trả 1 lần hay theo tiến độ