Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
ghe nó quảng cáo gió 2 vùng là sao?

Câu hỏi này của bác rất dễ làm người ta suy nghĩ là bác hỏi với ý gì đó khác hơn nội dung hỏi. Thôi, cũng nói cái thử xem, đúng sai gì sẽ có mọi người giúp.

2 vùng khí hậu có nghĩa là chỉnh máy lạnh: tốc độ quạt gió, chỉnh nhiệt độ bên tài xế và bên lơ khác nhau. Có thể chỉnh một cách độc lập.

Hạng B1
18/10/15
73
53
18
43
Các cụ cho em hỏi cái Cảnh báo xe đi ngang đuôi với cả cảm biến lùi có giống nhau ko hở các cụ...hay chỉ là cái tên mĩ miều và sóng báo có vật cản phía sau xe xa hơn sóng của cảm biến lùi một chút..nếu trời nóng xe đỗ một chỗ chổng đuôi ra ngoài đường nằm trong xe đợi người nhà hay sếp mà nổ máy chạy điều hòa như vậy cứ xe nào đi qua là nó kêu hở..nếu cài R mà kêu thì khác gì cảm biến lùi đâu..chắc sóng rộng hơn một chút và thay cáo tên thật hấp dẫn cho cái tên CẢM BIẾN LÙI..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/6/12
1.438
6.610
113
Câu hỏi này của bác rất dễ làm người ta suy nghĩ là bác hỏi với ý gì đó khác hơn nội dung hỏi. Thôi, cũng nói cái thử xem, đúng sai gì sẽ có mọi người giúp.

2 vùng khí hậu có nghĩa là chỉnh máy lạnh: tốc độ quạt gió, chỉnh nhiệt độ bên tài xế và bên lơ khác nhau. Có thể chỉnh một cách độc lập.

àh.... thế thì sập cái cửa sập lại..., chế cmnj chức năng tào lao đó

nói rõ là em bán cân nha mấy anh....không có bán toyota