Hạng B1
4/8/14
88
43
18
48
em thật sự ám ảnh vấn nạn chuột đấy các bác. thỉnh thoảng mở nắp capo thấy trên nắp nhựa máy có phân chuột, không biết bác tí vào ị chơi thôi hay có cắn cọng dây nào kg. lo sợ 1 buổi sáng đi việc gấp đề máy kg được ( do đứt mấy cọng dây phin, dây bình gì đó) , chắc em cắn lưỡi! có cách nào trừ chuột thật hiệu quả kg các bác , xin chỉ giáo ạ!

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com
Sáng mai e đưa gđ về quê chơi lễ. E đem xe đi rữa thì phát hiện xe là còi ko kêu , đèn sương mù 1 bên ko sáng.
E gọi cho mấy gara quen thì báo mai là nghĩ lễ hết rồi :( .
Hix , 2 cái này tự thay đc ko mấy bác,,nếu thay ko đc để vậy chạy có ổn ko . Mấy bác ai biết tư vấn dùm em:( e cảm ơn.
Bác ghé em hết mình'
http://garagevui.com

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Chuột răng nó dài liên tục nên long não, keo dính ... gì đi nữa cũng pó tay khi bãi của bác có nguyên 1 trung đoàn chuột đang đóng quân. Tốt nhất bác nên dời qua bãi khác sạch sẽ hơn mà đậu xe.
Nó mà cắn nữa chắc e chuyển chổ khác . Chỉ sợ nó gặm không đứt liền mà đang chạy nó đứt là ngu người luôn :(

Hạng B1
4/8/14
88
43
18
48
chính xác đó bác! trước mấy chuyến đi, em hay dòm dòm mấy cọng dây phin , dây bình, mà cũng chưa yên tâm...:( còn biết bao nhiu thứ làm chỗ "mài răng" cho các cụ Tí nữa!!!

• Like
Reactions: milan2006
Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Vậy bác ghé garage chevrolet gia định 201-203 lý thường kiệt, p.6, q.tân bình. Bọn em chuyên sửa chữa dòng xe chevrolet bọn em kiểm tra xe cho bác.