Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi
Chào các bác. Mấy bữa không vô 4R giờ thấy đông vui quá.
Theo lịch cũ, các thành viên CRC sẽ offline vào trưa ngày Chủ Nhật 28/10/2007.
Địa điểm:
1. Bia tươi Legend tại Big C.
hoặc
2. Quán gà trên đường Láng - Hòa Lạc

Mời các bác đăng ký tham gia. Em đăng ký trước: 1 tài xế + 1 con tài xế. Hiếu tổng hợp danh sách các thành viên tham gia đợt offline tới nhé.

Nhân dịp này, bác nào có nhu cầu sử dụng Clear-View Anti-Rain thì đăng ký luôn để em nhờ mua ở SGN nhé. Bác Thắng đã đăng ký 3 chai rùi.
@ph_h: Hiếu hỏi ý kiến bạn gái và gửi ảnh cho các tạp chí chuyên ngành ô tô được đấy. Kiếm chút tiền nhuận bút anh em CRC nham nhi càfe.

Hạng B2
10/4/07
205
1
0
RE: Carens Club (CRC) offline tháng 10/2007

1. Em thích quán gà ở Hòa Lạc, nhưng mà các bác chọn quán nào em cũng đi (trừ khi đi công tác xa).
2. Bác Kiên mua hộ em một lọ Clear-View Anti-Rain nhé, nhiều lúc đi mưa khó chịu quá. Thanks trước nhé.

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

em lần này sẽ cố gắng có mặt đúng giờ kẻo vắng 2 lần phạt nặng lắm ,bác nào hay đi tuyến Hòa Lạc hoa tiêu xem chỗ nào ngồi được thì alo nhé.
bác Kiên cho em đăng ký 02 chai nhé.

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Đi xa một chút cho vui các bác nhỉ, em củng ủng hộ quán gà Hòa Lạc. Chắc em đi nhờ xe với bác Dũng...^_^
Bác Kiên cho em đăng kí 1 chai thôi ạ.
Bác Kiên thấy mấy ảnh đó đẹp thì gửi hộ em cái, lỡ có tiền nhuận bút thì xung vào công quỹ luôn bác nhỉ....:D
Danh sách off tháng 10/2007 <em sẽ bổ sung theo hàng ngày ạ>
1. Bác Kiên hội trưởng. 1xe, 1 tài xế + 1 con tài xế = 2 người..
2. Bác Xeloi. Bà xã của bác có tham gia không bác xeloi ơi?
3. Bác Phongts. Bác đi 1 mình hay cùng với vợ ạ?
4. Em ph_h. Đi nhờ xe....:D
5. Bác Hải hội viên rất tích cưc, nhưng buồn nỗi bác Hải lại ở xa quá.
6. Bác Việt, nick tuonglam. Bác đi 1 mình hay với ai hả bác?
7. Bác Hùng, mong bác rước được em nó về sớm sớm quá.
......
Các bác đăng kí đưa thông tin mấy người tham gia cùng, để tiện cho việc sắp xếp và thanh toán ạ...^_^

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/4/07
13
0
0

1. em vote cho quan ga o hoa lac (khong kem vo ca)
2. Nho bac kien mua ho em mot lo clear view gi day cho bang chi bang em
3. De nghi chu ph_p cho cai em gi nguoi mau di cung luon nhe.
4. De nghi tu h den hom offline chung ta thong nhat duoc logo cho hoi, de in va phat cho moi nguoi hom day luon. Toi mu tit ve van hoa nghe thuat nen chang biet gop y the nao ca, mong cac bac thong cam.

Hạng B1
10/9/07
99
0
0

Các bác ơi!!Trường Hải báo lô xe tháng 10 của em đã về rùi
nhưng phải chờ khoảng 20 ngày nữa để làm thủ tục!! Oai, ko biết có kịp lấy xe về đi off ko đây??

@bác Kiên: cho em đăng ký 2 lọ với
@thang: bác cho một ít kinh nghiệm lấy xe sớm và chạy xe ko biển, ko giấy tờ với!!!!!

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Ở xa cũng vất bác nhỉ, thôi thì lúc nào bác ra HN hoặc có anh em vào Đaclac rồi làm bữa ra trò luôn bác à. Bác tìm được cái chỗ nắp bịt điều hòa trước chưa ạ.
@ bác Tưởng lầm, lâu lắm em mới thấy bác xuất hiện, hôm đó bác đi mình không, để em gửi đứa bạn em đi cùng, chứ bắt phóng xe máy theo tội nghiệp lắm bác à.
Chúc mừng bác Thắng...
, nếu tính 20 ngày nữa mới cưới em nó về thì phải là nagỳ 29, mà anh em off ngày 28. Bác giục TH làm thủ tục nhanh lên một chút, nhờ bác Tùng tác động thêm sao bác à. Em có thông tin mật là bác Kiên quen biết thân với bác Sơn, giám đốc chi nhánh TH miền Bắc lắm. Hay bác Kiên ... giúp đi ạ....:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Nhắc vụ logo em mới nhơ, mấy hôm nay em bận học với thi túi bụi, nhưng vụ logo chắc đến ngày off em sẽ cho xong luôn ạ. Các bác đóng góp thêm ý tưởng cho em với, chứ đầu em dạo này ngắn quá, nghĩ nỏ ra các bác à.....^_^

Hạng B2
10/4/07
205
1
0

Cho bà xã đi thì mình móm à bác, bà 2 đi thôi
2. Bác Xeloi. Bà xã của bác có tham gia không bác xeloi ơi?
[/quote]