Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
Khe` khe`, không có mô anh Đạt ơi, nhờ bác Ca_ce anh em mới có dịp gặp mặt đó. Anh có địa điểm ọp nào hay hay không anh?

Hạng B2
31/5/07
214
0
16
leducthang nói:
anchor nói:
Nhất trí cao với ý tưởng của bác ca_ce! Lâu lắm ko ọp roài. Hôm trước đi rửa xe gặp 1 bác bên Hải quan cũng muốn tham gia cùng anh em. Các bác chốt thời gian và địa điểm đi ạ!
PS: sao em vẫn ko tài nào gõ tiếng Việt trên 4R này được nhỉ? Điên quá đi mất

chắc là em rồi, các bác tổ chức ọp đợt này e lại có việc fải đi lạng sơn, lâu quá rồi không gặp anh em buồn quá

Chắc là ko phải bác ạ, bác kia tên là Tính.
Em vẫn chưa khắc phục được fong tiếng Việt của OS, mỗi lần muốn giả nhời các bác lại dùng OF (hơi phản động 1 tí nhưng được việc, các bác thông cảm nhá :D).

Các bác quyết ọp ở đâu là em xin có mặt ở đấy ạ, chứ em chả biết gì mấy về rượu (bia thì còn tạm :p - hay tụ tập ở 19C Hoàng Diệu hả các bác, em thấy bia ở đấu uống theo ca cũng vui, đồ ăn tạm được, rượu thì cứ Vodka mã giã, chỗ để vợ 2 cũng ổn ;)).

Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi
HI các bác,
trên tiêu chí: chỗ ngồi kín gió, có chỗ đỗ xe, uống rượu hoặc beer thì tôi đưa ra 2 địa điểm để các bác quyết nhé, cuối ngày chú Hiếu hay ai đó chốt hạ luôn
1. Nhà hàng Vạn Tuế - cạnh nghĩa trang Mai dịch
2. Nhà Hàng Làng ngói ( tên có thể không chính xác ) - nhà hàng còn lại chưa bị đập trên đường Đào Tấn- cạnh sân tennis công viên Thủ lệ
Các bác quyết luôn nhé,
quân

Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn
ca_ce nói:
HI các bác,
trên tiêu chí: chỗ ngồi kín gió, có chỗ đỗ xe, uống rượu hoặc beer thì tôi đưa ra 2 địa điểm để các bác quyết nhé, cuối ngày chú Hiếu hay ai đó chốt hạ luôn
1. Nhà hàng Vạn Tuế - cạnh nghĩa trang Mai dịch
2. Nhà Hàng Làng ngói ( tên có thể không chính xác ) - nhà hàng còn lại chưa bị đập trên đường Đào Tấn- cạnh sân tennis công viên Thủ lệ
Các bác quyết luôn nhé,
quân

Nghe có vẻ option 2 ổn vì địa điểm dễ tìm, để xe lòng đường hay vỉa hè đoạn đó bát ngát luôn. AE cho ý kiến luôn về ngày, giờ luôn, liệu mai 10/01/2009 có được không? (off t7 để CN nghỉ ngơi tuần sau lại đi cày). Bác Datnscc sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ? bác tham gia với ae đi chứ! mọ người vẫn đang ngóng bác đấy!

AE quyết sớm để chốt rồi còn tính rủ thếm khách mời nữa nhỉ! hội carens chung ta rất được mấy bsĩ TH quan tâm lắm đó :)

Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi
hi các bác,
thứ 7 tôi bị bận mất rồi ( có inform tại đầu topic )
chốt hạ ngày CN 11/1 - 11h tại Đào Tấn - Làng ngói nhé
các vào chôt hạn luôn nhé

Hạng B1
22/5/08
95
0
0
Ha Noi
Hi các bác,
hiện tại là 17h không có bác nào vào chốt
tối xin phép chốt lại như sau:
- CARENS club off lúc 11h ngày chủ nhật 11/1 tại Làng ngói Đào tấn