Hạng B2
15/5/08
178
2
18
RE: CARENS OFF Khẩn cấp ngày 06/07/2008

Hóa ra là không có cài Chip hả bác thế thì hay quá đỡ mất 1 cái chìa Zin, keke bác DP đúng là cẩn thận không thừa, em xin chúc mừng bác nha, Bác Fatboy cũng sắp có Folding key rồi còn j:D.

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

CÁC BÁC ỌP XONG CHUA?
POST VAI KIỂU ẢNH ĐỂ ANH EM COI NÀO

23/10/06
14.638
5.121
113

off giao lưu với SFC mà, chắc các bác í nằm la liệt hết gòi :D

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Hình đầu tiên ưu ái một thành viện nữ của Carens miền nam đê: Chị CY Mặc dù rất bận rộn nhưng chị cũng đã bớt chút thời gian tham gia cùng anh em. Ngày hôm qua gặp em mới biết chi là nữ cứ tưởng CY là một anh nào đó hihihi. Chào mừng chi đến với hội.

Còn đây là bác HUYCR rất đẹp trai và phong độ cùng vợ cả.

Còn đây là bác Minhb2 (áo trắng) cùng cậu em trai, tham gia đã lâu nhưng nay mới ra mắt hội được.

Còn đây là bác Fatboy hihhi cùng vợ cả (lần này là vợ cả chính thức rồi chứ ko dự bị nữa đâu nhé hihihi:D) và giới thiệu luôn là Vợ cả bác Fatboy cũng là thủ quỹ cũ hội luôn:).
javascript:void(opener.AddText('[sm\=clapping_hand.gif]'));self.focus();
Tiết mục khoe xe đê:
Đây là màn hình đã độ của bác HuyCR

Camera lùi đây:

Màn hình nóc đê:

GPS của bác Fatboy

Hai bà vợ cả của bác HuyCR và bác Fatboy đang tâm sự hihihi

Hội họp cuối cùng chia tay café để chị CY bác tuấn Anh, bác DP về còn an hem còn lại tiếp tục đi giao lưu hihihihi:
Từ trá qua: Bác Fatboy và vợ cả, bác Huy + vợ Cả, Em Monster, Bác DP, Bác Sơn Bravia, Bác MinhB2, Bác Tuấn Anh.
Chia buồn cùng bác DP vì tại nạn xảy ra ngày 05/07/2008 làm vợ hai phải đi đại tu phần đầu nên bác buồn quá không đi giao lưu được.
Cảm ơn bác Sơn rất nhiệt tình từ Đồng Nai đã lên Off cùng anh em.

Còn đây là hình anh em hay cãi nhay về máy dầu CR có VGT như Santa Fehay không, hôm qua bác Bravia đã chỉ và em chụp được của xe em cho các bác xem khỏi tranh luận nữa nhé. Các bác đi máy dầu như em yên tâm hoàn toàn.

Tiếp theo phần 2 Hội họp và giao lưu:
Anh Em Họp giao lưu cùng Santa Fe tại Khu Du Lịch Văn Thánh:
Trời mưa như trút nước lụt khắp thành phố anh em vẫn cứ nhiệt tình đi nhậu vì không thể hoãn cái sự sung sướng này được.
Cảm ơn các bác Santa Fe đã nhiệt tình ủng hộ anh em Carens bớt chút thời gian giao lưu cùng với hội. Lần sau đi Off xe tối ở lại có độ nhậu em sẽ xử bác Hội phó Hunguyen123 và bác hội Trưởng Chevol vì hang tiền đạo Carens mời mãi mà các bác nhật quyết không tiếp hihihihi.
Nhóc áo cam là Hungnguyen12345 đó.

Bác Minhb2 cho em mượn c1i chai để giao lưu cùng bác Hunguyen123 và bác Chevol cái :D

Đề nghị các bác Hội Carens giao lưu tiếp khách đi chứ nhể :D

Các bác bỏ qua cho sau khi em có tý men cũng không biết ai chụp mà toàn thấy hình em. như thế này thì tội lỗi quá. [:eek:]

Còn tiếp...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/6/08
141
0
0

Thêm ảnh nữa đi bác, sao ít vậy

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM

Bác monster nhiệt tình thế nhỉ..ham zui wá mạng..bái phục

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity

Vâng, cuộc vui hôm qua rất là tuyệt vời
Thứ nhất là buổi sáng hôm ấy hầu hết các bác hội viên Caren tham dự rất là nhiệt tình và đầy đủ, ví dụ như có Bác Danh DP mới hôm trước bị xe tải de lại làm bể đầu vợ hai iêu dấu của Bác ấy hiện giờ vẩn còn đang bị giam giử trên công an để làm báo cáo hiện trường (thủ tục để báo cáo nộp bảo) hiểm, các anh em rút rỉa được một kinh nghiệm quý báo là khi đậu sau xe tải, cách tốt nhất là đậu cách xe nó khoản hơn hai thước cho chắc cú, Bác Tuấn Anh, Bác Minh B2 vẩn nhiệt tình đi xe hai bánh chạy lên hội họp cùng anh em, Bác Sơn Bravia không ngại đường xa từ Biên Hòa Đồng Nai đến góp mặt chung vui. Bác Thủy (CY) thành viên nử hội viên mặt dù bận bịu công việc vẩn đến ra mắt hội... trong buổi hội họp cùng với ý kiến nhằm đoàn kết các hội viên lại hơn đó là đóng góp quỷ hội cùng với sự tiến cử của các bác hội viên hôm ấy nên sẻ do bà cả nhà em đảm trách phần thủ quỷ hội, và quỷ hội sẻ được đóng góp hằng tháng là 100.000VND, và kế họach ọp hằng tháng vẩn chưa định cụ thể là vì hôm qua các anh em quá vui vẻ nên quên mất phần không kém quan trọng như thế này, tạm thời sổ thu chi sẻ được bà cả em báo cáo lên một vài ngày sau này.
Cái vui thứ hai là sau phần hội họp anh em hội Caren là được phát bộ thảm xe Caren cho các anh em sau bao ngày chờ đợi, tuy nhiên vẩn còn một số anh em chưa có vì không đăng ký, thì sẻ được bác Monster kêu gọi anh em sau này (thành thật cám ơn Bác Tuấn Anh đã giúp đở anh em có được bộ thảm ưng ý)
Cái vui thứ ba không kém phần long trọng đó là buổi giao lưu nhậu nhẹt cùng các bác hội viên SFC đến mải buổi chiều gần 17 giờ mới tan hàng và lắng nghe các Bác SFC phổ biến buổi ọp line đường xa kế tiếp Quy Nhơn, (chờ nghe báo cáo cụ thể của các Bác ấy trên diển đàn)
Đôi điều chưa được trong ngày hôm qua chủ nhật ngày 6/7/2008, cần phải rút kinh nghiệm, đó là quên không phổ biến ý kiến kế họach ọp lai hằng tháng và lo vui vẻ chia phần bộ thảm để đến kết cục là không xếp hàng các cô vợ Caren chụp hình, đến lúc buổi họp giao lưu phần vì mưa như trút nước cho nên các xe đậu rải rác cũng không chụp hình đươc các xe Kia Caren song hành cùng các xe Huyndai Santafe, và cái cuối cùng là chưa dán được logo hội Caren, vì cần phải điều chỉnh lại

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Ơ, sao không thấy Logo Carens club đâu các bác nhỉ?

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

2 ngày nữa sẽ có logo anh Đạt à. Sáng thứ 4 đi lấy về em sẽ pót lên liền... Tuần rồi em bận thi quá nên không vào được OS nhiều. Các bác trong Nam ọp vui thế nên các bác CRC miền bắc cũng ọp cái nhỉ? Đi đâu giờ anh Đạt ơi, các bác khác nữa ơi?

Hạng B2
15/5/08
178
2
18

Em xin chia buồn với bác DP nha,hôm nay mới biết vợ 2 của bác gặp điều không may.