2/11/13
16
0
1
Không rẻ hơn đấu bác ah, nhà nước đang thất thu ngân sách nên việc giá xe giảm là không thể. Bác đã chọn thì mua thui. Nhưng trước khi mua bác qua Toyota Phú Mỹ Hưng để có giá tốt cho bác nha.

------------------
Toyota Phú Mỹ Hưng
0945 777 077

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Em vào thẳng câu hỏi luôn ah. Được biết sang năm sau Việt Nam mình giảm thuế xuống 50% cho xe nhập khẩu vậy nhũng dòng toyota lắp táp trong nước thì như thế nào ah?
Em đang có ý định sẽ mua camry 2.5Q vào tuần sau vì camry đang giảm giá mạnh nhưng đang lo sợ chỉ còn 2 tháng nữa có thể giá xe sẽ giảm mạnh thì có thể mất toi gần 200tr chứ chẳng chơi vì lộ trình gianm thuế xe nhập khẩu còn 50% kéo theo xe trong nước buộc giảm theo.
Có bác nào rành về vụ này không giúp em với vì em máu em camry lắm rồi , định sắm em nó chạy tết chở vợ đi chơi và từ giã em vios của mình,
Có bác nào làm trong toy biét đượcd xe camry có giảm hay không ạh!!!!

Xin chân thành cảm ơn rất nhiều nếu bác nào thật sự giải đáp khúc mắc chân thành và sâu sắc của em ạh, em đã lên mạng tra rất nhiều bài báo va tin tức nhưng chỉ nói chung chung không nhất quán . Vụ này thật sự làm em đắn đo vô cùng. Nếu bác nào làm trong ban ngành thuế giúp đc em xin hậu tạ chầu cafe đậm chất OS nhiệt tình ạh.
Giảm thuế nhưng sẽ tăng phí lưu hành / trước ba bù vô nhé nên giá xe đến tay người mua cũng sẽ đắt như thường
Muốn mua xe thích thì nhích.Toyota xài xong bán lại cũng chả sợ lỗ lã gì đâu hehehe

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Hix sorry bác og_saigon vì không mua camry nên ngại đi với ae . E với bà cả tính đi tính lại nên quyết định lên xe đức chạy để biết xe đức nó ntn nên ngại ae bên toy cũ sẽ buồn mình hihi. Chứ vụ đi chơi mà bên ae hội mình ko ngại thì e nếu sắp xêp công việc dc cũng xin tham gia cùng mọi người

Hạng F
24/11/13
9.041
53.468
113
Hix sorry bác og_saigon vì không mua camry nên ngại đi với ae . E với bà cả tính đi tính lại nên quyết định lên xe đức chạy để biết xe đức nó ntn nên ngại ae bên toy cũ sẽ buồn mình hihi. Chứ vụ đi chơi mà bên ae hội mình ko ngại thì e nếu sắp xêp công việc dc cũng xin tham gia cùng mọi người
Mua sớm có có bị mất 5% tiền thuế k bác, chắc bác k chờ nổi

• Like
Reactions: nguyentam1326