Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Coi bộ độc thân như bác Ken nhà ta mà khoẻ. Kg vướng bận, tự do tự tại. Muốn đi đâu, làm gì kg phải lăn tăn suy nghĩ.
Các bác đây ai cũng kéo cái rơ móc. Lang thang phút chốc rồi lại phải mau mau quay lại cái vai trò trụ cột, phải cày bừa để khắc phục cái hậu quả gây ra chỉ trong vài phút ngắn ngủi.
Cháu Ken nó còn bé mà bác, chắc cỡ anh fiorano.bui!!!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Bác săn bọn búi tóc bằng vũ khí tự có. Bi thì cũng có sẵn rồi. Mà suy nghĩ kỹ lại chưa biết ai săn ai. Hổng chừng bác bị dụ vô rọng thì đúng hơn.
Đời người đàn ông nghĩ cho cùng là cũng để phục vụ cho đàn bà.
Bác ơi, con gái nhà người ta vất vả nuôi hơn chục năm trời, vậy mà mình xài trong chốc lát, em cũng có con gái nên cảm nhận được! Bởi vậy cháu bé nào giỏi giang võ thuật, em không bao giờ tiếc cả!!!
Có thưởng, có thưởng!!! Hêhê

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Hôm qua ngồi lai rai với mấy ku bạn đề cập đến chuyện Tết đến Xuân về chúng nó phán cho 1 câu e nghe xong mà giật mình :
"Mỗi lần Xuân sang là đường đến nghĩa trang gần thêm 1 đoạn"
Chắc e phải học hỏi lớp trẻ bây giờ sống gấp kẻo k kịp :D
Bảo rồi, đi với mềnh mà hỏng có nghe!!!

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Coi bộ độc thân như bác Ken nhà ta mà khoẻ. Kg vướng bận, tự do tự tại. Muốn đi đâu, làm gì kg phải lăn tăn suy nghĩ.
Các bác đây ai cũng kéo cái rơ móc. Lang thang phút chốc rồi lại phải mau mau quay lại cái vai trò trụ cột, phải cày bừa để khắc phục cái hậu quả gây ra chỉ trong vài phút ngắn ngủi.
em vừa khỏe đc 5 tháng rưỡi, nửa tháng nửa là lại mệt, hu hu