Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Cái chức năng bấm remote để xuống kính, lên kính gì đó bác; sờ tay vào chổ để tay xe sẽ clock 4 cửa
=> Họ đã làm điều đó như thế nào? Và còn điều gì họ làm mà e kh bít kh? Nhờ các bác vẽ đường tý ạ
Ối Rời, viết nãy giờ gần chết, chỉ cho bác xong, đựng vào cái sạc, nó chập cheng thế nào, mất mệ nó bài rồi, dài quá, mình viết lại ko nổi nữa! Thông cảm cho mình nhé. Thôi bác cứ gọi anh Sale bán xe cho bác, họ sẽ tận tình chu đáo chỉ giúp cho ngay ấy mà!!!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Cái chức năng bấm remote để xuống kính, lên kính gì đó bác; sờ tay vào chổ để tay xe sẽ clock 4 cửa
=> Họ đã làm điều đó như thế nào? Và còn điều gì họ làm mà e kh bít kh? Nhờ các bác vẽ đường tý ạ

Nếu bác chỉnh trên màn hình không được thì vào hãng nói mấy anh ấy cắm vào máy mở chức năng cho bác

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
E qua hóng a Thanh thanh lý:D
Cơn gió vô tình cuốn qua thân cây cổ thụ già nua trơ trọi mọc trước sân đình, vội nhặt lấy chiếc lá vàng không may bị gió cuốn rơi xuống đất, thổi 1 làn hơi nhẹ phủi bay hết bụi trần còn vương trên lá, đặt lại chiếc lá vàng về nơi lá vừa rơi xuống, nhẹ nhàng phủi đít ngồi lên chiếc lá …em cũng ngồi hóng dàn thanh lý của bác Th.:p:D

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Quên cái vụ nóng sốt này.
Hôm nay đi tập thể dục về, lúc ở trong hầm chui Thủ Thiêm mình chạy 45, trước mặt có hai anh xe tải trèo dốc không nổi, phía sau có anh ku chắc khoảng hơn 50, đá đèn loạn xị, mình vẫn chạy sau thằng tải.
Ối Rời, ổng khỏi xi nhan, ko bật đèn (trong hầm, đoạn lên dốc), vượt phải luôn và khi qua mình, ánh mắt anh Rà lườm mình hình Viên đạn!!! Hêhê
Chắc ảnh là xxx, mà kinh nghiệm của mình thì chắc là thảo khấu giống như mềnh vậy thôi!!!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!
Anh ấy đây! Bác C đi hầm Thủ Thiêm nhiều, chắc là bb nó có gửi về nhà ko nhể???
Hóng cả nhà xử vụ này cho mình nhé. May là trong hầm nên nó bỏ qua chứ ở ngoài chắc nó uýnh luôn quá! Lần đầu tiên trong cuộc đời chạy xe của mình có một thằng xin vượt!!!