Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Các bác chế đèn sáng quá có biết khi chạy làm các tài khác rất ức chế kg?
E mới từ Biên Hoà về. Gặp một thằng trẻ trâu chạy sau lưng. Mình đã chạy hết tốc độ bb cho phép mà nó cứ pha đèn từ sau đòi qua. E cứ thong thả sát con lươn xem hắn có vượt phải kg. Được một đoạn dài nó cứ pha mãi, tức mình e đạp mạnh ga bỏ nó xa lắc, kg kịp ngửi khói xe e luôn.
Vote cho bác K! Sao bác ko làm giống em có phải hay ko??? Cho nó qua, xong dí đèn vào đít, bắt nó chạy dẫn đường!
Chơi như em có nhiều cảm giác hơn đó bác K!!! Hêhê

Hạng F
24/11/13
9.041
53.581
113
E mới từ Biên Hoà về. Gặp một thằng trẻ trâu chạy sau lưng. Mình đã chạy hết tốc độ bb cho phép mà nó cứ pha đèn từ sau đòi qua. E cứ thong thả sát con lươn xem hắn có vượt phải kg. Được một đoạn dài nó cứ pha mãi, tức mình e đạp mạnh ga bỏ nó xa lắc, kg kịp ngửi khói xe e luôn.
K biết các bác tài khác ức chế hay k, vì e có pha đâu, đâu phải đèn sáng là bác bị chói đúng k nè, khi nào thấy ghét e mới pha thôi à :)

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
vậy bác có đi quá tốc độ ko @@
Hôm trước mình đi cao tốc TL về SG, có 1 anh S500 chắc mới mua, nên ít kinh nghiệm. Mình đút đít, chớp đèn tè le làm ảnh cáu phang 140, mình đu dính! Tới cầu cạn mình 100, ảnh 140!
Qua cầu cạn mình đuổi theo 180, lại đút đít, ảnh ghét mình ko cho đu, chắc 200 có thừa! Tới mấy cây cầu cạn ảnh phàng luôn!
Ra khỏi trạm thu phí, xxx vẫy ảnh vào, mình đi thẳng!
Ko biết ảnh là ai, chắc xxx???

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Hôm trước mình đi cao tốc TL về SG, có 1 anh S500 chắc mới mua, nên ít kinh nghiệm. Mình đút đít, chớp đèn tè le làm ảnh cáu phang 140, mình đu dính! Tới cầu cạn mình 100, ảnh 140!
Qua cầu cạn mình đuổi theo 180, lại đút đít, ảnh ghét mình ko cho đu, chắc 200 có thừa! Tới mấy cây cầu cạn ảnh phàng luôn!
cả 2 anh ai cũng máu quá :D

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Bác ác quá :3dngacnhien:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Em nghĩ quán nó phải bao chứ nhỉ. Như hồ con rùa đậu xe bị CSTT lại hốt cả. Nhưng đậu xe uống cafe Ulounge thì chả sao :3dcuoi:
Đó là vì chú chưa dính thôi! Ở SG chả có quán cà phê, nhà hàng nào mua được bảo kê chỗ đậu xe đâu.
Tiền ít, xx nó ko thèm. Nên lâu lâu ae mình vẫn nộp.
Chưa quán cà phê nào ở Q1 đậu xe mà thoát!
Mình bị mấy chục lần, quen rồi!! Hêhê

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Ông Gân mà :3dcuoi:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
nếu quán ko bao thì làm sao đây? uống trả tiền, phạt nguội mình chịu đó, mà ko phải phạt liền đâu, uống bữa nay bữa khác phạt đâu thể chạy ra quán mắng vốn đc :D
Mềnh thuộc lòng câu của bọn giữ xe. Ko sao đâu anh, quán lo hết rồi! Hêhê, đóng phạt.
Sau này, mềnh hỏi :lo rồi, nếu bắt, mày đóng phạt, tao vào!
Nó gãi đầu, em Té, cho yên thân Rà!!! Kakakakalaka
Các bác nhớ nhé!!!