Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Các bác chế đèn sáng quá có biết khi chạy làm các tài khác rất ức chế kg?
E mới từ Biên Hoà về. Gặp một thằng trẻ trâu chạy sau lưng. Mình đã chạy hết tốc độ bb cho phép mà nó cứ pha đèn từ sau đòi qua. E cứ thong thả sát con lươn xem hắn có vượt phải kg. Được một đoạn dài nó cứ pha mãi, tức mình e đạp mạnh ga bỏ nó xa lắc, kg kịp ngửi khói xe e luôn.
vậy là bác K đang chửi xéo em phải ko, tại đèn bác ko sáng bằng chứ bộ. Sáng làm cho tầm nhìn mình xa an toàn mà bác K ơi. E là e thích từ rất sáng đến quá sáng như a C và a Tr ý :3dcuoi:

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
vậy là bác K đang chửi xéo em phải ko, tại đèn bác ko sáng bằng chứ bộ. Sáng làm cho tầm nhìn mình xa an toàn mà bác K ơi. E là e thích từ rất sáng đến quá sáng như a C và a Tr ý :3dcuoi:
Quyền tự do cá nhân bác ạ. Nhưng tôn trọng văn hoá giao thông và đừng làm tổn hại tới tài khác là ok. Gây ra tâm lý bực bội hoặc làm mất đi tầm quan sát của tài đối diện, nếu có tai nạn xảy ra, mình sẽ phải ăn năn mãi trong lương tâm.

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Quyền tự do cá nhân bác ạ. Nhưng tôn trọng văn hoá giao thông và đừng làm tổn hại tới tài khác là ok. Gây ra tâm lý bực bội hoặc làm mất đi tầm quan sát của tài đối diện, nếu có tai nạn xảy ra, mình sẽ phải ăn năn mãi trong lương tâm.
Xe củ em cũng chả độ đẽo gì - giờ đi camry thấy nó sáng như ban ngày (hồi xưa ít đèn sách nên cũng có cái lợi là k bị cận) :3dcuoi: