Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
do mấy sếp kỹ tính quá mà :D em vẫn còn làm điểm cho tụi nhỏ bác Ro ơi, ráng tối nay cho xong luôn mai khỏe
Bác thức phia vại mai ngủ bù hả?mấy sếp hội Cam nếu bác mún đúng hẹn thì bác phải nhắn tin là:Ngày mai cà phơ ở...nhé các bác(em dẫn theo cô em vợ hay chị vợ chưa chồng ra cùng)đảm bảo 1 phút30 giây là oke liền.:p:D

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Bác thức phia vại mai ngủ bù hả?mấy sếp hội Cam nếu bác mún đúng hẹn thì bác phải nhắn tin là:Ngày mai cà phơ ở...nhé các bác(em dẫn theo cô em vợ hay chị vợ chưa chồng ra cùng)đảm bảo 1 phút30 giây là oke liền.:p:D
em làm xong điểm là coi như em nghỉ tết nên ráng làm luôn, ngủ bù thì ko chỉ ngày mai, mà bù tới cả tháng :D mấy sếp nhà mình thích chưa chồng hết hả bác, đc ah` nhe

Hạng D
1/11/14
4.301
20.487
113
tp HCM
em làm xong điểm là coi như em nghỉ tết nên ráng làm luôn, ngủ bù thì ko chỉ ngày mai, mà bù tới cả tháng :D mấy sếp nhà mình thích chưa chồng hết hả bác, đc ah` nhe
Hehe thế thì bác lại chuẩn bị được ăn chơi nhảy múa rồi,cáp độ đi là vừa đó bác Mì,gì chứ rau cỏ bác mà tham gia hội này thì thoải mái,toàn má mì với nông trại ko à!:D