Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Mâm mấy bác nhà em 17", 5 chấu bác có thâu kg? Nếu có thì thứ bảy này, 31/01 hẹn bác tại Vũng Tàu, e sẽ chuốc rượu cho mấy bác kia xỉn hết rồi e với bác tha hồ mà lựa cái nào đẹp thì gỡ...
bác nhớ chỉ đúng nha, bác K xỉn mà chỉ lộn xe em gỡ nhầm mâm 16 của e là e khổ đó, tháng 2 này e đi đăng kiếm xe gòy hê hê

Hạng F
24/11/13
9.041
53.595
113
hjhj e thấy a chuẩn, bác An tham công tiếc việc nên vậy đoá
L ơi, hôm qua a nói hàng chừng nào về, hắn nói cái a buồn dùm e luôn. Dạo này Bộ vào nên làm căng lắm, hàng bên kia gởi về bị kiểm tra rất gắt gao, gặp ngay cuối năm nên ảnh dự gần tết mới về tới. Chứ bình thường hàng a ship có 2 tuần, nhiều lúc 1 tuần là về rồi:)

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em biết cái chai ra sao em chết liền :D nhưng calcigenol chăc đúng nó rồi đó ạ, em về quê rồi, để hôm em lên SG em chạy qua chỗ bác nhe, thanks bác
p.s: nệm vừa với fò tủn, hơi chật với xe em nhưng nhìn chung là ổn (ổn nhất là bà lớn có vẻ thích hehe)

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
L ơi, hôm qua a nói hàng chừng nào về, hắn nói cái a buồn dùm e luôn. Dạo này Bộ vào nên làm căng lắm, hàng bên kia gởi về bị kiểm tra rất gắt gao, gặp ngay cuối năm nên ảnh dự gần tết mới về tới. Chứ bình thường hàng a ship có 2 tuần, nhiều lúc 1 tuần là về rồi:)
buồn 5 phút, thôi vậy qua tết e đeo đi chơi vậy. Vậy a có stk VCB ko e gửi tiền cho a luôn. Ko thì hôm nào lên sg e gửi a nhé.

Hạng F
24/11/13
9.041
53.595
113
em biết cái chai ra sao em chết liền :D nhưng calcigenol chăc đúng nó rồi đó ạ, em về quê rồi, để hôm em lên SG em chạy qua chỗ bác nhe, thasnks bác
p.s: nệm vừa với fò tủn, hơi chật với xe em nhưng nhìn chung là ổn
Đúng là Sedan nó hơi chật, xe mình cũng k chật lắm vì nó rộng, còn Fo tủn là ngon luôn á :3danbanh:. Mà nó bơm và xả lẹ đún k bác Mì, 5p là xong, có đều xếp hơi cực thôi. Nhà thuốc e k có, bác muốn mua thfi e ra lấy dum, cái này còn sót lại, tại lâu quá k thấy có toa :)

Hạng F
24/11/13
9.041
53.595
113
buồn 5 phút, thôi vậy qua tết e đeo đi chơi vậy. Vậy a có stk VCB ko e gửi tiền cho a luôn. Ko thì hôm nào lên sg e gửi a nhé.
E gởi tiền cho người ta luôn đi, k sao đâu, có gì a lo nhé chứ gởi a rồi a cũng gởi người ta à. E coi bao nhiêu vậy, a quên rồi tại ship cũng hơi nhiều