Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Tuần này Tết Tây các bác có chương trình gì với gia đình kg vậy?
Làm cú off nhanh VT đầu năm sáng đi chiều về kg các bác?
Thứ Năm 01/01 hoặc thứ Bảy 03/01? Lịch là depart sớm ra VT cafe với bác L. Trưa ăn nhậu GH. Xong bác nào muốn bắn gà lấy hên đầu năm thì xơi. Kg thì trực chỉ Sg.
Em xin theo bác nhé!
1 gia đình
2 gia đình Tr???
3 điểm danh nào....????

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Bổ sung câu 2 : giá cách đây hơn 3 tháng là 3.2tr, bây giờ gần Tết k biết có sales k :)
P/S : trước khi đi gắn nhớ nhờ bác Hiếu nick Toyotalover đi kiểm tra giúp, bác H cắn ớt nhiều nên kinh nghiệm đầy mình:D
Xin đừng Khoét sâu nỗi Đao của ae mà bác!!! Kakakakalaka, Nhức răng Wé!!!

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Chính xác ! Chưa nói là khi mới vừa hoà mạng roaming là có 1 loạt tin nhắn như nhắn tin vào ....để có miễn phí chiều đi, chiều nhận tin nhắn, nhắn tin để có khuyến mãi gói 3G...tùm lum hết. Ai không biết mà nhắn vào 1 cái là sập bẫy ngay, trừ vài trăm ngàn như không.
Chú ý nhất là khoá 3G trước khi roaming, khoá chức năng chuyển dữ liệu của 3G...có ông bạn mở Roaming mà quên khoá 3G, Iphone tự động update phần mềm App (Background App refresh) qua 3G....thế là trả tiền cuối tháng hết 7-8 triệu.
An mở máy xem phần "Current period roaming" trong Cellular data usage của IPhone xem là biết ngay.
nhiều người thích ra vẻ "oai" ở sân bay, khi vừa xuống là í ới gọi, ai nhắn tới cũng loay hoay yes no ok loạn xị, không biết hiệu chỉnh lại điện thoại là chết luôn !
Đúng là quen với bác em như được khai sáng nhiều vấn đề quan trọng, cần thiết cho cuộc sống!
Trước đây em chả bao giờ ngó ngàng tới mấy cái này!
Xin cảm ơn bác!!!

Hạng F
24/11/13
9.041
53.577
113
Đúng là quen với bác em như được khai sáng nhiều vấn đề quan trọng, cần thiết cho cuộc sống!
Trước đây em chả bao giờ ngó ngàng tới mấy cái này!
Xin cảm ơn bác!!!
Trước đây a tiền đông như quân Nguyên nên ít khi để ý tới mấy cái nhỏ nhặt này, giờ a bị con HN làm 1 cú thì a mới để ý tới, như bữa mua cục sạc có 150k mà e dụ muốn gãy lưỡi mới bán đc :)