Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Chết cha rồi, theo 30 năm theo ngành Y tới giờ em Gia cát dự bác bị rối loạn dương cương, ghé hiệu thuốc anh Tr mua thuốc chữa gấp đi a ạh. Để lâu nó phát ra cái khác nguy hiểm lắm anh ơi.:3dcuoi:
Đừng hiểu lầm súng ống nhá!!! Của mình cứ Goại là Kalasnikop AK 47 rồi nhá!!! Hêhê hê

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.728
1.581
113
Hehe chào các bác, công nhận các bác tám kinh khủng khiếp, bài em post mà cách khoảng tuần là mất tiêu như cách 3-4 năm :). Hiên tại em sắp có project oánh một con lé xẹ GS350 cũ mèm. Khi nào xong em tính mần 1 em Camry. Tiêu chí: 2007 trở lên, xe ít chăm sóc, rửa cây xăng là chính...
Có bác nào dũng cảm hiếng dâng thì đưa em nhé ^^!
Khoảng tuần tới là máy đánh bóng xịn của em về!!
Em mới mần sơn đen của em bên này các bác rảnh sang xem chơi, like ủng hộ hí hí!

Sau Camry chắc em mần tới BMW! Em sẽ post topic mới trong Toy khi mọi thứ sẵn sàng, chứ trong đây chắc trôi mất xác... :)

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Hehe chào các bác, công nhận các bác tám kinh khủng khiếp, bài em post mà cách khoảng tuần là mất tiêu như cách 3-4 năm :). Hiên tại em sắp có project oánh một con lé xẹ GS350 cũ mèm. Khi nào xong em tính mần 1 em Camry. Tiêu chí: 2007 trở lên, xe ít chăm sóc, rửa cây xăng là chính...
Em mới mần sơn đen của em bên này các bác rảnh sang xem chơi, like ủng hộ hí hí!

Sau Camry chắc em mần tới BMW! Em sẽ post topic mới trong Toy khi mọi thứ sẵn sàng, chứ trong đây chắc trôi mất xác... :)
Khi nào đồ nghề về đầy đủ bác vào đây hú e nhé, xe e màu đen xước tè le luôn:D
Nhưng chắc để e cho bảo hiểm làm lại mấy chỗ bị trầy nặng trc đã.

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113

Câu Lạc Bô Camry (Đời 2007 trở lên) - Giao lưu, chia sẻ, tâm sự chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!
Đanh dùm e con đen này bị xước đc k ạ :)