Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Xin cảm ơn các Bác đã quan tâm ghé thăm ngôi nhà của CAMRY xử dụng từ năm 2007 cho đến 2015!
Mình đã xử dụngqua khá nhiều đời xe Camry kể từ 1994 cho đến nay, nên cũng có chút ít kinh nghiệm!
Nên mình lập thớt này vừa là để giải đáp về ôtô cũng như giao lưu với các bạn bè cùng một đam mê về mọi lĩnh vực trong cuộc sống đời thường của con người!
Mình mong muốn mọi người cùng góp sức xây dựng để tạo nên một sân chơi lành mạnh, lịch sự, vui vẻ sau bao mưu sinh vất vả của cuộc đời!!!
Xin chân thành cảm ơn các Bác một lần nữa!!!
Trời ạh, văn thế lày mà không đi viết văn viết tuỳ ký thì hơi phí. Thời gian rảnh rổi ngoài chơi xe ra bác tổ chức show để anh em ta nâng cao trình độ văn hoá khoa học nghệ thuật âm nhạc và đời sống nha bác Th :3dcuoi:

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
chào các bác, các bác cho em hỏi tí ah em có đứa bạn định bán chiếc camry 2.4 đời 2009, đk lần đầu t10/2009, chạy dc khoảng 43.000 km rồi option xe có dvd, camera de, dán kính giá của nó để lại e là 830tr giá này thì có dc ko ah ? em ko rành lắm nên sợ hố giá mong các bác hỗ trợ
Giá chát quá, bác nói bác đó để lại 750tr thui. gần 7 năm rùi mà bác :D

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Đây, kỹ thuật nè
Lên xe phải cột dây an toàn, đề máy nổ, ngồi cho nó chạy khoảng 2 phút, xong vô số dọt, e hết ạ :3dcuoi::3dcuoi:
Ek Ek đúng ko zậy trời, em nghe nói đó là dòng máy cũ mà anh, máy mới cũng ngồi 2 phút àh. Vậy mà em ngồi có 1 phút thấy nóng đít quá em zọt mấy rùi. Cập nhật lại kiến thức bổ ích này mới đc

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
E có chút ý kiến nhé.
Nếu bác Th mở thớt để cho ae chém gió ( trong một nhóm thường xuyên) thì nên sửa lại tiêu đề cho phù hợp. Còn nếu muốn là nơi trao đổi các vấn đề về xe cộ, kỹ thuật thì nội dung trong thớt nên tập trung cho nó, kg nói lan man đủ thứ chủ đề vì sẽ làm loãng thớt và nản lòng các mem mới. Đây cũng là điều thấy rõ từ thớt bác Bảo Trân.
Ngay cả tiêu đề, các bác đặt mình một cái nhìn khách quan, thì sẽ thấy trùng lấp giữa 2 thớt.
Vậy e tự hỏi sao phải lập thớt mới vậy các bác?
Có lí do hết đó bác K ơi :D:D:D