Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Ngày cuối cùng trong năm 2014.
Các bác hôm nay có ngồi đếm xèng cả năm xúc được thì e chúc cho các bác toại nguyện nhé. Còn chưa hài lòng thì cứ lên kế hoạch xúc tiếp cho năm sau 2015.
HAPPY NEW YEAR!!!
:3duongbiahutthuoc::3ddanhdan:
Em thì thấy Há miệng chờ sung hay hơn, chứ Xúc hoài mỏi tay lém đó bác K ơi!!!

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Em cũng đang nghía mẫu mới đây bác, lỡ đổi xe rồi thì đổi hẳn đời mới luôn bác nhỉ :3dcuoi:

Tại tâm lý em sính hàng mới thôi, chứ em đã lên kế hoạch là năm sau múc em Cam về rồi. Nên nếu không đủ lúa thì em mua đời cũ, ko nhất thiết là nhắm doi 2015. Mà bác Thanh, bác Cường nick là ai zậy bác?
Em nhắm 2.5Q rồi, chứ ko muốn chơi dòng G. Còn đang lăn tăn mẫu mới bác ah, đang gôm xiền, đủ là múc luôn thôi bác :3dquaytay:

Kiểu gì cũng mua xe mới đời mới max option luôn bác ơi. Mua xe mới với mình mà cũ với người ta thì không sướng hehe. Hồi cuối 2012, em cũng Cam mẫu mới nhưng sai lầm là tiếc tiền và ngán đợi nên mua G...
Mà coi chừng mốt em phải làm chữ G bự lên vì nó thành hàng hiếm rồi =))

tiếc là bác ấy ko đá đọng trong video về vụ map ha :)) coi tức chết

mà bác PDT thấy ổn ko ah, ra đó làm đi bác... chứ bác nói bên Phú HP báo giá vậy thì dc bác làm bên đó cũng an tâm chứ ah

Em chẳng biết ai là ai bác ơi. Tại em coi bên box độ đẽo âm thanh thấy ông Phú HP này nổi và làm nhiều xe cao cấp, kỹ thuật chuyên môn cũng tốt nên hỏi thử thôi

Hạng B1
30/12/14
62
325
93
45
Kiểu gì cũng mua xe mới đời mới max option luôn bác ơi. Mua xe mới với mình mà cũ với người ta thì không sướng hehe. Hồi cuối 2012, em cũng Cam mẫu mới nhưng sai lầm là tiếc tiền và ngán đợi nên mua G...
Mà coi chừng mốt em phải làm chữ G bự lên vì nó thành hàng hiếm rồi =))

Em chẳng biết ai là ai bác ơi. Tại em coi bên box độ đẽo âm thanh thấy ông Phú HP này nổi và làm nhiều xe cao cấp, kỹ thuật chuyên môn cũng tốt nên hỏi thử thôi
Hay năm sau bác đổi xe cùng với em luôn đi, nhắm 2015 luôn, hàng nhập mà đủ lúa thì múc trong năm luôn, mấy bác khác cũng đổi lên Avalon đó thôi :3dcuoigif: