Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Bác Cap11 được nhiều đề nghị quá nè. Mà công nhận bác ấy có cả một kho mẫu đẹp. Ngưỡng mộ quá bác ui..hi hi

Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
@chubelangthang1505, @Black Hawk, @beerguy và các bác: hầu hết các hình ở trên là em chụp dịp em đi công tác Hà Nội, tranh thủ chụp vào ngày nghỉ cuối tuần. Khi đó, em thường rủ một số anh em trong hội nhiếp ảnh ở Hà Nội đi chụp cùng.

#9: Hậu trường lúc nghỉ giải lao

#10: Di chuyển ...

Mẫu này cũng có hẹn em đợt tới ra công tác Hà Nội sẽ chụp bộ ảnh "Thời trang". Nên dịp tới em ra Hà Nội, nếu có bác nào lúc đó cũng công tác hoặc đi chơi ở Hà Nội thì đi chụp chung với em nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
Hiện tại em đang ở Sài Gòn nhưng dịp cuối năm này bận quá, không đi off được hoặc hôm em đi được thì mẫu lại bận nên khó chọn ngày off quá. Em cũng đang rất muốn tổ chức buổi off chụp hình riêng với các thành viên GMFC nhưng vẫn chưa chọn được ngày. Vì nếu off riêng với GMFC thì phải hẹn với mẫu sớm và thông báo đến các bác ít nhất trước 1 tuần để các bác còn sắp xếp.

Tuy nhiên, thỉnh thoảng vẫn có buổi off chụp hình bất chợt mà không có kế hoạch trước (thường là mẫu hoặc bác nhiếp nào đó hứng lên rủ đi). Do vậy, các bác pm cho em số phone của các bác để khi đó em sẽ alo cho các bác, chứ khi đó mà post lên đây thì không kịp.

Thực ra ở Sài Gòn, em cũng có tham gia 1 số nhóm chụp hình, giao lưu với các mẫu và các bác "hiếp ảnh" khác. Các nhóm này gần như cuối tuần nào cũng tổ chức off chụp hình loanh quanh gần Sài Gòn. Hiện tại em đang bận nên cũng ít tham gia. Các nhóm này hiện đều sinh hoạt trên facebook và post thông tin các buổi off trên facebook. Hiện cũng có 1 nhóm lên kế hoạch đi chơi và chụp hình ở vịnh Vĩnh Hy vào dịp tết dương lịch sắp tới nhưng em cũng bận không tham gia được. Nếu bác nào hứng thú tham gia giao lưu với các nhóm chụp hình khác thì pm hoặc contact em trên FB nhé, em sẽ chuyển thông tin đến các bác. Phần lớn các "nháy" ở các nhóm trên đều là OSer nên em nghĩ có lẽ cũng quen nhau nhiều.

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
nếu khi nào rảnh bác hú em với hen,em thì ít khi đi công tác khỏi sg,mà đi thì dẫn bà cả theo nên thời gian cũng không có nhiều,nên em hay hoạt động loanh quanh sg,hiihi...

Tập Lái
1/12/14
22
28
13
40
Các bác ơi em mới nhập hội GM, cũng chơi ảnh ọt chút ít nên khi các bác off cho em tham gia với nhé!

Em tên Vũ ạ! số em là 0906 mười sáu mười hai mười hai

• Like
Reactions: Cap.11
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Các bác ơi em mới nhập hội GM, cũng chơi ảnh ọt chút ít nên khi các bác off cho em tham gia với nhé!

Chúc mừng bác ? Hình của bác chụp đâu ? post lên đi bác

Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55

Welcome bác! Nhập hội ảnh ọt là phải lên hình, không có hình bác chụp thì cho cái hình bác ... tự sướng lên đây cho anh em biết mặt cũng được roài! Mà nhà bác ở quận nào ạ?