Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Theo em thì bác vẫn có thể dẫn gia đình theo và không nên ngủ ngoài trời.
Ngủ ngoài trời (ngủ lều) có rất nhiều thứ bất tiện, đầu tiên là nước sinh hoạt ở đó không có, phải xách nước từ xa mang vào ...
Bác nên ngủ lại ở Khách sạn Vên Vên mà bác Kam có nêu trong chương trình, Ks Vên Vên ở gần địa điểm off, ban ngày đi chụp tối về ngủ ở Ks Vên Vên vẫn được. Bác Kam có bố trí cho mẫu tối quay về KS Vên Vên ngủ, bác sẽ có thêm cơ hội giao lưu với mẫu nữa ha ha ha ...
Ái chà vụ nước sinh hoạt em phải hỏi kỹ xem mới được, chứ lỡ ham vui xuống biển tắm xong không có nước ngọt tắm lại cũng ngứa à :D

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
em xem chương trình rồi, nếu đi thì chỉ có mình em đi thôi vì chương trình offroad & ngủ ngoài trời mà em lại muốn dẫn gia đình theo.
Lâu lâu cũng nên có những giây phút riêng cho mình đi bác. Em thì hơn 5 năm nay (kể từ khi có F1 thứ nhất) chưa bao giờ có được cảm giác đi chơi mà không vướng bận baby, từ chuyện ăn, chuyện ngủ, chuyện làm safeguard bất đắc dĩ tại bãi biển, hồ bơi, etc... Nên đợt này em quyết tâm để hết ở nhà, em đi 1 mình :D

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng D
Lâu lâu cũng nên có những giây phút riêng cho mình đi bác. Em thì hơn 5 năm nay (kể từ khi có F1 thứ nhất) chưa bao giờ có được cảm giác đi chơi mà không vướng bận baby, từ chuyện ăn, chuyện ngủ, chuyện làm safeguard bất đắc dĩ tại bãi biển, hồ bơi, etc... Nên đợt này em quyết tâm để hết ở nhà, em đi 1 mình :D
Cám ơn lời khuyên của bác, do em chưa thu xếp được vì baby em còn nhỏ và cả tuần em cũng 1 mình hoài, cuối tuần 1 mình nữa --> bà cả cho 1 mình luôn sau đó thì nguy :). Em hóng hình của bác vậy.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác Conga cho vài tấm bữa off vừa rồi đi, để mọi người chiêm ngưỡng
Chưa có thời gian bác ơi, hiện em chỉ mới vô group FB để chém gió hình của người khác thôi, hình em chưa up tấm nào :)