Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
chevrolet_LT nói:
Bác nào làm chủ xị vụ chụp chân dung,phong cảnh.... Hôm nào có chương trình cụ thể,em đăng ký 1 vé chụp ké với nha.Thanks các bác trước.

Hôm qua off trù bị lễ bàn giao Hội trưởng, lần đầu tiên được
với bác Chevrolet_LT, rất vui được gặp bác!
Với sự trở lại của các tay máy xịn, gạo cội, các chuyên gia ánh sáng của GMFC, và với sự hứng thú môn chụp hình của nhiều tay máy mới (trong đó có em) chắc chắn sắp tới CLB Nhiếp ảnh GMFC sẽ có nhiều hoạt động hấp dẫn & nhiều hình đẹp.

Tối qua, với ý tưởng và sự ủng hộ của bác tân HT Dorive, bác Chevrolet_LT và em đã thảo luận 1 số định hướng hoạt động của CLB Nhiếp ảnh GMFC trong thời gian tới, thảo luận vai trò của các thành viên Box nhiếp ảnh, và các hoạt động này sẽ không thể thiếu tay máy kỳ cựu, chuyên gia kỹ thuật - bác Wanacar được. Em tin chắc và mong bác Wanacar sẽ hết sức hưởng ứng & ủng hộ! Tất cả em vẫn đợi sau lễ bàn giao HT, sau đó Box Nhiếp Ảnh GMFC sẽ có nhiều đổi mới, nhiều hoạt động phong phú, ý nghĩa và sẽ thông tin rộng rãi đến các bác để các bác tham gia.

Các tay máy và các bác đón xem và ủng hộ nhé!

Last edited by a moderator:
Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
captiva_11 nói:
Tối qua, với ý tưởng và sự ủng hộ của bác tân HT Dorive, bác Chevrolet_LT và em đã thảo luận 1 số định hướng hoạt động của CLB Nhiếp ảnh GMFC trong thời gian tới, thảo luận vai trò của các thành viên Box nhiếp ảnh, và các hoạt động này sẽ không thể thiếu tay máy kỳ cựu, chuyên gia kỹ thuật - bác Wanacar được. Em tin chắc và mong bác Wanacar sẽ hết sức hưởng ứng & ủng hộ! Tất cả em vẫn đợi sau lễ bàn giao HT, sau đó Box Nhiếp Ảnh GMFC sẽ có nhiều đổi mới, nhiều hoạt động phong phú, ý nghĩa và sẽ thông tin rộng rãi đến các bác để các bác tham gia.
Em xin chân điếu đóm thôi, chứ anh mà phong cho em "chiên da" thì tự thấy xấu hổ quá... em sẽ đóng góp những gì em biết!

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
wanacar nói:
Em xin chân điếu đóm thôi, chứ anh mà phong cho em "chiên da" thì tự thấy xấu hổ quá... em sẽ đóng góp những gì em biết!
Anh em tín nhiệm bác,mong bác cố gắng phát huy trên vai trò là đầu tàu cho box nhiếp ảnh của GM:từ lý thuyết cho đến tác nghiệp thực tế.Hy vọng sắp tới đây,sẽ có nhiều bộ ảnh đẹp từ các tay máy chung niềm đam mê tìm kiếm cái đẹp:đời thường,phong cảnh,chân dung người đẹp và xe...,bấm máy,rồi hậu kỳ và post lên để mọi người cùng thưởng lãm.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
chevrolet_LT nói:
wanacar nói:
Anh em tín nhiệm bác,mong bác cố gắng phát huy trên vai trò là đầu tàu cho box nhiếp ảnh của GM:từ lý thuyết cho đến tác nghiệp thực tế.Hy vọng sắp tới đây,sẽ có nhiều bộ ảnh đẹp từ các tay máy chung niềm đam mê tìm kiếm cái đẹp:đời thường,phong cảnh,chân dung người đẹp và xe...,bấm máy,rồi hậu kỳ và post lên để mọi người cùng thưởng lãm.

Em xin chân điếu đóm, cầm chân máy và check mẫu nghe các bác hội phó nhòm

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Em xin post tiếp tục mấy hình ở đảo Cù Lao Câu (trên bản đồ có tên là Hòn Câu):

#6: Cóc mẹ, cóc con ...

#7: Trăng tròn đêm 16 trên biển Cù Lao Câu ...

#8: ... rồi đến bình minh ... (khoảng 5h sáng)

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Trở lại trước đó 1 ngày, trước khi đến Cù Lao Câu, bọn em có ghé biển Cổ Thạch.
Khởi hành từ Hàng Xanh lúc 9h tối, đi xuyên đêm, dừng nghỉ ăn đêm 1 tiếng, 4h30 sáng hôm sau đến Cổ Thạch. Phải nhờ người dân ở đó dẫn đường chỉ lối đi ra biển, nơi có bãi đá đẹp.

#9: Bình minh trên biển Cổ Thạch ...

#10: Sunrise