Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Sao tào lao, ở gần sông cũng như gần biển, nước có khi nào không thoát kịp đâu, dù mưa to nước chảy vèo ra sông, ra biển hết, có ngập bao giờ đâu.
Ý ở đây là triều lên.
Hiện trạng Apd chỉ cao hơn mực nước biển 0.8m.
Vậy thì. Ko ngập là do có đê bao vòng quanh.

Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Chém gió ấy mà em, minh lên APĐ thuê miếng đất trông tý rau nên “nổ” cho oách ..hihi
Chẳng qua Băng Bình Lợi cay cú nên chém
Mấy tay này mặt dầy rồi ..kêu out mấy lần, kêu đóng group mấy lần vẫn cứ vô chém ..biết xấu hổ là gì đâu? Chả lẽ chụp hình phát ngôn ấy
Thuê đất trồng rau thì tưới nước xong rồi về.

Làm cái gì mà lên đây khoe bake này nọ, vô cớ chửi bới người này là IQ, EQ thấp, người khác là cò... Nhét mấy cái chữ mất dại vô mồm người ta.

Rồi còn đòi đuổi hết người này đến người khác "khỏi Apd"

...

Cho em lạy anh một vái. Em đi trốn rồi. Anh đừng hùng hổ chửi mắng, đuổi cổ, thể hiện bake, ông chú Viettel hăm dọa nữa nghe.

Em biết rồi. Em sợ nhắm.

Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Thuê đất trồng rau thì tưới nước xong rồi về.

Làm cái gì mà lên đây khoe bake này nọ, vô cớ chửi bới người này là IQ, EQ thấp, người khác là cò... Nhét mấy cái chữ mất dại vô mồm người ta.

Rồi còn đòi đuổi hết người này đến người khác "khỏi Apd"

...

Cho em lạy anh một vái. Em đi trốn rồi. Anh đừng hùng hổ chửi mắng, đuổi cổ, thể hiện bake, ông chú Viettel hăm dọa nữa nghe.

Em biết rồi. Em sợ nhắm.
Mịa. Chớ đến cái tên còn ko biết cứ mấy cũng bake ông chú Viettel.

Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Mịa. Chớ đến cái tên còn ko biết cứ mấy cũng bake ông chú Viettel.
Người ta làm cò sao? Người ta IQ thấp sao? EQ của người ta như thế nào? Nói rõ ràng ra. Sao lại cứ vỗ ngực xưng là bake cháu ông chú Viettel mà chửi bới miết rứa.

Phải có tình có lý chỉ cái sai cái không đc để người ta có thể hiểu mà tự sửa chữa chứ Hay..

BAke ở Apd muôn năm. Ông chú Viettel ở APD muôn năm. Rứa đc chưa anh.

Ah quên. Anh nói ông chú Viettel ở bãi cát nào nhỉ. Tên gì ta?

Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
So vậy ko ổn đâu anh.
APD xây mật độ cao như bên đó là sml ngay.
Mé bờ Vàm Thuật bên Nguyễn Văn Quá cũng sát sông, cũng không thấp hơn bên ni, nhưng mưa to to xíu là bì bõm ngay. Có chỗ lâu rút lắm, rõ ràng đường thoát nước có vấn đề.
Trừ khi APĐ mấy lãnh đạo giỏi tới mức đầu tư cống thoát nước to và đủ ngay từ đầu.

Hông lẽ anh muốn APĐ mãi mãi đất trống như hiện giờ ?
Đúng. APD giờ ko ngập là do đất trống nhiều. Sau này nếu đầu tư hạ tầng thì lưu ý thoát nước (có điều kiện về sông rạch, đất trống nhiều) là ổn. Ko cần phải lãnh đạo suất sắc mới làm được.

• Like
Reactions: Đi Đò
Hạng D
22/8/16
2.276
24.660
113
Đúng. APD giờ ko ngập là do đất trống nhiều. Sau này nếu đầu tư hạ tầng thì lưu ý thoát nước (có điều kiện về sông rạch, đất trống nhiều) là ổn. Ko cần phải lãnh đạo suất sắc mới làm được.
Ko xuất sắc nhưng phải bài bản đó a.
Đường chính, đường phụ, đường hẻm theo tiêu chuẩn hết, chớ nếu theo các hẻm tự phát, cống chỗ có chỗ không, chỗ phi 30 chỗ phi 60, chỗ hố ga đều chỗ cả 100m mới có hố ga… thì ko sớm thì muộn cũng ngập

dân cư 2 bên mật độ cao, xong vườn lài nâng đường,…cao cả m, lại có nhiều chuyện để nói lắm…

Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Ko xuất sắc nhưng phải bài bản đó a.
Đường chính, đường phụ, đường hẻm theo tiêu chuẩn hết, chớ nếu theo các hẻm tự phát, cống chỗ có chỗ không, chỗ phi 30 chỗ phi 60, chỗ hố ga đều chỗ cả 100m mới có hố ga… thì ko sớm thì muộn cũng ngập

dân cư 2 bên mật độ cao, xong vườn lài nâng đường,…cao cả m, lại có nhiều chuyện để nói lắm…
Đù. Biết hết, làm được mấy cái này thì phải gọi là lãnh đạo kiệt xuất luôn chứ xuất sắc mà kể zô.

• Haha
Reactions: Đi Đò
15/7/20
36
3.201
83
Apđncó cái cây cầu sắt bé tí bắt qua tàu đụng mấy lần sửa tới sửa lui nguy hiểm qué.
Đíu làm nổi cái cây cầu 6 lane cho ra hồn mà đòi phát triển cái rì.

• Haha
Reactions: dungdangdungde
Hạng D
26/3/22
1.580
6.848
113
Apđncó cái cây cầu sắt bé tí bắt qua tàu đụng mấy lần sửa tới sửa lui nguy hiểm qué.
Đíu làm nổi cái cây cầu 6 lane cho ra hồn mà đòi phát triển cái rì.
Ờ.
Cần đất nó cứ lên giá đều là được rồi ấy.