Hạng B2
1/5/22
123
107
43
34
Giờ nếu có tiền tôi vẫn mua thêm đất bên an phú đông nhưng mấy chỗ máy bay rơi tôi sẽ k mua,có thể nhiều người thấy rẻ mua hoặc k biết thì mua,chứ tôi tin ai biết chắc vị trí đó có máy bay rơi thiệt mạng hơn 100 người thì sẽ k mua.

Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Tôi k mua cả 2 khu này nha mấy bác,tôi trong khu la bàn
Mé. Mua đâu tuốt trong kiệt loằng ngoằng xa lắc có chút éc mà cứ đi chê thiên hạ. Rồi nghe ai mà chỉ người ta nữa chứ.

Đến lạy.
Sao xã hội giờ nhiều người ngu mà cứ ta đây đòi khôn hơn hết phần thiên hạ nhỉ

Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Giờ nếu có tiền tôi vẫn mua thêm đất bên an phú đông nhưng mấy chỗ máy bay rơi tôi sẽ k mua,có thể nhiều người thấy rẻ mua hoặc k biết thì mua,chứ tôi tin ai biết chắc vị trí đó có máy bay rơi thiệt mạng hơn 100 người thì sẽ k mua.
Rẻ sao. Chỗ nào máy bay rơi rẻ.

Xl vừa thôi.

Hạng B2
1/5/22
123
107
43
34
Mé. Mua đâu tuốt trong kiệt loằng ngoằng xa lắc có chút éc mà cứ đi chê thiên hạ. Rồi nghe ai chỉ người ta nữa chứ.

Đến lạy.
Sao xã hội giờ nhiều người ngu mà cứ ta đây đòi khôn hơn hết phần thiên hạ nhỉ
Ừa ngu cũng đc mà k bị lùa gà đi để đi mua đất ngay chỗ máy bay rơi,tôi đâu có nói đất tôi mua rộng hay hẻm ngon gì đâu.có người có tật giật mình nè

• Like
Reactions: natifood
Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Rẻ sao. Chỗ nào máy bay rơi rẻ.

Xl vừa thôi.
Có tiền nếu muốn mua năn nỉ anh Rubytran ảnh để cho một miếng mà ở cho đàng hoàng.

Bớt bớt xài mạng XH. Đi nhậu với bạn bè người thân cho nó ra con người.

• Haha
Reactions: RubyTran
Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Ừa ngu cũng đc mà k bị lùa gà đi để đi mua đất ngay chỗ máy bay rơi,tôi đâu có nói đất tôi mua rộng hay hẻm ngon gì đâu.có người có tật giật mình nè
Chú ko hiểu là đúng. Chú chỉ cần hả họng. Thì căn cứ vào đó anh biết tuốt.

Hiểu chưa.

Hạng B2
1/5/22
123
107
43
34

Hiểu chưa.Tô
Có tiền nếu muốn mua năn nỉ anh Rubytran ảnh để cho một miếng mà ở cho đàng hoàng.

Bớt bớt xài mạng XH. Đi nhậu với bạn bè người thân cho nó ra con người.
Người chuyên đi lùa gà mới xài mạng xh nhiều á,chứ tui đâu phải lùa gà như mấy người,ủa mà dựa vô đâu nói tui ở miếng đất nhỏ trong kiệt xấu vậy trời.hẻm 163 và 145 ai đi mua đất hỏi dân quanh đó họ nói về lịch sử máy bay rơi cho biết.tôi ko nói cũng nhiều chứng nhân lịch sử nói,mấy a lùa gà sợ đất mình bán k đc nên cãi chày cãi cốid đây mà

• Haha
Reactions: natifood
Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113

Hiểu chưa.
Cũng vì mạng XH mà,
Cha không dạy được con
Vợ mất chồng
Anh mất Em
Gia đình lục đục
Kiến thức sai lệch
Tình thân phai nhạt
Bạn bè lạc nhau
....
Tán giá bại sản.

Lo mà liệu liệu.