Hạng D
29/11/16
2.117
2.463
113
42
Ko có sổ chứng minh đất biền thì gạt khỏi vòng giữ xe chứ có khó khăn j. Bây giờ mấy lô sổ mới ko thể hiện thì khỏi đền bù.
Có sổ sách đầy đủ thì chính sách nó rõ ràng --> công tác đền bù giải toả dễ dàng. Những trường hợp không có sổ, mua bán giấy tay --> sẽ bị kéo dài công tác tác đền bù.

Hạng D
26/12/18
2.373
3.122
155
45
Có sổ sách đầy đủ thì chính sách nó rõ ràng --> công tác đền bù giải toả dễ dàng. Những trường hợp không có sổ, mua bán giấy tay --> sẽ bị kéo dài công tác tác đền bù.
Căn bản là ngày xưa NN chỉ giải toả cái phần đường hiện hữu bà con đã nhận tiền hết rồi. Còn cái đất ngoài sông thì vứt sang 1 bên coi như giải toả trắng. Nên sổ sau năm 2005 ko còn thể hiện nữa. Bây giờ thì lại đền bù nó mới ra cái cớ sự là ai còn giữ sổ cũ ( có thể hiện số lô số thửa đất ngoài sông ) mới đc đền bù. Còn đất sổ mới sau 2005 hay giấy tay gì đó thì khỏi luôn

Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Tóm lại cả hệ thống chính trị đang quyết tâm hoàn thành trước 30/04/2025 để kỷ niệm 50 năm giải phóng Tp Sài Gòn.
Đội nào dám không làm đúng tiến độ?
Cứ thế mà làm, ko đồng ý thì cưỡng chế
Anh gì ơi!
Có cái chú gì em anh đó.
Chú ấy hết chê tui không có thước đất Apd nào, IQ, EQ ...gì đó kém, rồi cái gì mà thần kinh, chập chập gì đó... Giờ tui có cái này nè,

Có Con Kiu Bự.

Anh nhắn chú đó chê Bự lun cho vui.

• Wow
Reactions: CX5-2018
Hạng C
3/12/18
992
3.173
93
Quận 7
Chú vẫn lởn vởn quanh APĐ đen đen hôi hôi bẩn bẩn khắm khắm hái rau về lên fb, instagram, top top tự sướng là sản phẩm nô tì fuck hở. Chú ko có nhân cánh nhỉ! Nhân phẩm chú bị con gì gặm rồi hở!
Bố cái thằng cò băng Bình Lợi kia, sao mày vào đây lải nhải nhiều thế........đi lừa úp sọt khách mua đất không được giờ đi khóc thuê à, đã vô thần mà đòi làm nói chuyện tâm linh với nhân cách?
Tao đã không thèm nói mày lải nhải có ngày gặp tao ngoài đời ấy

• Haha
Reactions: Tuan.apd
Hạng D
29/11/16
2.117
2.463
113
42
Chú lên fb, instagram, top top khoe tự sướng ảo rau sạch tự trồng ở APĐ oách thế mà ở đây ko ai biết chú nên chú lộ nguyên hình mất nhân phẩm, nhân cách bị con gi gì nó tha mất rồi.
Có muốn inbox làm cái hẹn nhỉ. Sang nhà anh nhé, anh ở hẻm 140 Vườn Lài.
Nhà bác có gần chỗ đuôi máy bay không? Khu này giờ chắc là 1 trong những chỗ có giá cao nhất APD