Hạng C
3/12/18
989
3.156
93
Quận 7
Mình thích xem phim viễn tưởng bạn công chiếu :D , nhà mèn ở APĐ mờ :D.
Chỉ sợ bạn thoát trước khi dự án "viễn tưởng" khởi công để lại mình ênh bơ vơ giữa APĐ xuôi ngược thôi.
KHông cái gì là không thể?
Có lợi ích - tiền nhiều là làm được hết? khó như dự án công nghệ đốt tiền còn làm đc nữa là hạ tầng

• Wow
Reactions: Vườn Lài
Hạng B2
1/5/22
123
107
43
34
Mình thích xem phim viễn tưởng bạn công chiếu :D , nhà mèn ở APĐ mờ :D.
Chỉ sợ bạn thoát trước khi dự án "viễn tưởng" khởi công để lại mình ênh bơ vơ giữa APĐ xuôi ngược thôi
Viển tưởng gì b,cái này thực tế lên dự án cả 10 năm rồi và báo cũng mới đăng là năm 2024 này làm tuyến số 5 trên cao giao với tuyến số 4 vườn lài mà,b thấy dương quảng hàm ai cũng nói 100 năm chưa chắc mở rộng mà đùng cái mở luôn,rồi Tham lương,bến cát ai nghĩ năm 2023 sẽ làm rồi cũng làm luôn đó

• Wow
Reactions: Vườn Lài
Hạng D
26/12/18
2.366
3.114
155
45
Viển tưởng gì b,cái này thực tế lên dự án cả 10 năm rồi và báo cũng mới đăng là năm 2024 này làm tuyến số 5 trên cao giao với tuyến số 4 vườn lài mà,b thấy dương quảng hàm ai cũng nói 100 năm chưa chắc mở rộng mà đùng cái mở luôn,rồi Tham lương,bến cát ai nghĩ năm 2023 sẽ làm rồi cũng làm luôn đó
Tin chuẩn không anh để Tết này em mời họ hàng hang hốc nhà em ăn cỗ hoành tráng :)

• Haha
Reactions: natifood
Hạng D
22/8/16
2.275
24.628
113
Rạch Xuyên Tâm còn làm ko xong
thì mấy công trình bay bổng lãng mạn này
Lâu lắm.

Hạng D
29/11/16
2.117
2.463
113
42
Năm nay bắt đầu làm tuyến trên cao số 5 đồng thời chuẩn bị mở rộng vườn lài lên 40m cộng với làm cầu qua sông vàm thuật để năm 2026 làm đường trên cao số 4 như hình,nhìn chung sau khi mở rộng vườn lài thì tuyến trên cao số 4 làm khá thuận tiện vì qua sông là giao với phan chu trinh đã được mở rộng.đây cũng là lý do mà đường phan chu trinh sớm mở năm 2020 là vậy.theo thông tin 1 người quen làm bên sở giao thông nói mình biết
Thằng nào chơi ác, nút giao số 3 có được quy hoạch đâu, giờ thu hồi đất làm sao. Phải điều chỉnh quy hoạch --> DA bị treo tiếp

Hạng D
26/12/18
2.366
3.114
155
45
Thằng nào chơi ác, nút giao số 3 có được quy hoạch đâu, giờ thu hồi đất làm sao. Phải điều chỉnh quy hoạch --> DA bị treo tiếp
Nút giao VL nằm trong 7 nút giao trọng diểm của TP mà sao ko có Bác

Hạng B2
10/9/18
285
214
43
Rạch Xuyên Tâm mới đền bù cuối tháng 12/2023, 08/2024 khởi công. Làm thế là tốt rồi.

Các bác cùng lan toả thông tin đến thật nhiều người, điều chỉnh giá bán thì sẽ nhanh thành sự thực. Gò Vấp và Bình Thạnh cũng lên giá nhưng An Phú Đông sẽ lên giá nhiều hơn vì vùng giá còn thấp. Nghị quyết 98 chỉ có hiệu lực 5 năm nên nhà nước phải tranh thủ làm nhanh; vì còn đường trên cao số 3, 2, 1 đang chờ làm luôn, chưa kể còn 1 đường đang đề xuất. Chưa có quy hoạch thì chắc tốn đền bù nhiều hơn chút, nhưng cũng là số nhỏ trong tổng dự án.

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng B2
21/11/23
376
364
63
Rạch Xuyên Tâm mới đền bù cuối tháng 12/2023, 08/2024 khởi công. Làm thế là tốt rồi.

Các bác cùng lan toả thông tin đến thật nhiều người, điều chỉnh giá bán thì sẽ nhanh thành sự thực. Gò Vấp và Bình Thạnh cũng lên giá nhưng An Phú Đông sẽ lên giá nhiều hơn vì vùng giá còn thấp. Nghị quyết 98 chỉ có hiệu lực 5 năm nên nhà nước phải tranh thủ làm nhanh; vì còn đường trên cao số 3, 2, 1 đang chờ làm luôn, chưa kể còn 1 đường đang đề xuất. Chưa có quy hoạch thì chắc tốn đền bù nhiều hơn chút, nhưng cũng là số nhỏ trong tổng dự án.
"Lãnh đạo mà có được suy nghĩ tích cực như bạn "phải tranh thủ làm nhanh vì thời gian trận đấu 98 chỉ có 5 năm" thì dân Tp Sài Gòn được nhờ biết mấy. Toàn các vị sợ trách nhiệm thôi bạn ơi. Sắp tới mình lên làm chủ tịch Tp SG e là mình cũng không khác."
Ký Tên
NHH

Hạng D
26/12/18
2.366
3.114
155
45
"Lãnh đạo mà có được suy nghĩ tích cực như bạn "phải tranh thủ làm nhanh vì thời gian trận đấu 98 chỉ có 5 năm" thì dân Tp Sài Gòn được nhờ biết mấy. Toàn các vị sợ trách nhiệm thôi bạn ơi. Sắp tới mình lên làm chủ tịch Tp SG e là mình cũng không khác."
Ký Tên
NHH
Sg 20 năm nay ì ạch rồi. Bây giờ ra HN đường xá phát triển kinh khủng nói ko ngoa cuzng ngang ngửa Thái hay Malay, bây giờ bố thí cho loser Nake vài đồng cũng có là bao

• Sad
Reactions: Đi Đò