Thảo Luận Chung Cây xăng lớn nhất

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Cây Xăng Đức Khải hướng từ SG ra thì vừa qua bảng báo tỉnh Bình Thuận là gặp..Ăn uống gớm chết,đồ ăn nguội lạnh,nhân viên cộc lốc..Được mỗi vệ sinh khá tươm tất và có đủ các loại xăng (92-95)..Còn đổ có ăn gian ko thì em chưa biết

Hạng C
14/4/11
519
583
93
chjmcanhcut nói:
khu vực đó em thấy có cây xăng hưng lộc là em thấy đi tè sướng thôi:D:D

em thì nghĩ ra ven đường trăng thanh gió mát mới là sướng nhất :):):)

Hạng F
9/3/06
6.465
3.795
113
Sì Gòn
cây xăng to to ngay giáp ranh Bình Thuận - Đồng Nai free cafe cho bác tài là cây xăng Đức Khải
cây xăng sạch đẹp nhỏ nhắn xinh xắn nhưng xe Phương Trang, Mai Linh.... hay ghé là cây xăng Hưng Lộc gần ngã ba Dầu Giây (cây xăng này có siêu thị rất cool)

Hạng C
23/2/10
871
10.081
93
Cây xăng Hưng Lộc hình nhà vệ sinh có dép nhựa mang và còn có nhạc nhẹ nhẹ nữa..Khi đi nó feeling lắm.:D:D:D

Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
79D2772 nói:
Cây xăng Hưng Lộc hình nhà vệ sinh có dép nhựa mang và còn có nhạc nhẹ nhẹ nữa..Khi đi nó feeling lắm.:D:D:D
Nếu từ SG ra thì chưa đến ngã 3 Dầu Giây, nó nằm bên phải luôn. Chỉ một cái không thuận tiện là cây xăng này nằm gần SG quá. Trước đây khi nó mới làm xong, em có ghé vào vài lần và rất thích thú vì mọi thứ rất sạch sẽ (nhất là nhà WC quá chuẩn), có cửa hàng tiện ích như ở nước ngoài nằm dưới đất, nhà hàng trên lầu tươm tất, vệ sinh, đèn đuốc sáng trưng. Các lần sau khi đi qua đây em ít ghé vào vì mới chạy từ SG ra đến đây nên chưa có "nhu cầu", đành phải chạy tiếp đến Đức Khải

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113
Đó là cây xăng TÍN NGHĨA kèm theo TRẠM DỪNG CHÂN XUÂN LỘC. GIÁP ranh giữa Đồng Nai và Bình Thuận.

Hạng C
4/8/11
658
8
18
44
mjolie2002 nói:
do le tuan nói:
Hình như còn 1 cấy xăng khác nhà VS rất sạch sẽ, phải bỏ giày mang dép nhựa của họ (không phải Đức Khải)
Cây xăng này gần ngã ba dầu giây
Xe phương trang ghé chỗ này mà, nhiều người đi hái hoa quá chắc ko sạch đâu bác, bác nào mang giầy xin vài chai chắc nhịn luôn ko dám đi!

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
hdtak nói:
mjolie2002 nói:
do le tuan nói:
Hình như còn 1 cấy xăng khác nhà VS rất sạch sẽ, phải bỏ giày mang dép nhựa của họ (không phải Đức Khải)
Xe phương trang ghé chỗ này mà, nhiều người đi hái hoa quá chắc ko sạch đâu bác, bác nào mang giầy xin vài chai chắc nhịn luôn ko dám đi!
ngày cũng như đêm lúc nào em ghé cũng thấy người dọn dẹp...

Hạng F
9/3/06
6.465
3.795
113
Sì Gòn
hdtak nói:
mjolie2002 nói:
do le tuan nói:
cây xăng Hưng Lộc em vừa ghé tuần trước ko còn bỏ dép ra nữa, mang dép vào luôn nha các bác :D. ko sợ mất giày xịn nữa nhe

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
Giáp ranh DN-BT, gần CC4 thì cây xăng lớn nhất là Đức Khải.