Thảo Luận Cefiro 92

Hạng B1
7/3/09
66
4
8
@ cef92
Như đã hứa tôi gởi bác mã số của bộ giảm xóc mà tôi đã mua của ASC :
Giảm xóc trước : 54302 - 71LX6 và 54303 - 71LX6 (trái và phải)
Giảm xóc sau : 56210 - 71L87 (Hai cây sau không phân biệt trái phải).
Chúc bác mau tìm được phụ tùng.

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
cef92 Như đã hứa tôi gởi bác mã số của bộ giảm xóc mà tôi đã mua của ASC : Giảm xóc trước : 54302 - 71LX6 và 54303 - 71LX6 (trái và phải) Giảm xóc sau : 56210 - 71L87 (Hai cây sau không phân biệt trái phải). Chúc bác mau tìm được phụ tùng.
Cảm ơn bác cefiro 92 đã cho thông tin.

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
Chào các bác, hôm rồi tôi đi thay hai lốp sau bằng lốp Micheline, sau đó gara đề nghị đổi hai bánh sau lên hai bánh trước cho an toàn. Lốp mới chạy cũng thấy êm các bác a.
Khi chay ra đường cao tốc, nếu chạy khoảng 100km/h không có vấn đề gì, tuy nhiên khi tốc độ đạt khoảng 110km/h thì tay lái run bần bật các bác ạ. Các bác chẩn đoán hộ xem sao với. Cảm ơn các bác. (Tôi đã hỏi gara là khi thay lốp có cân chỉnh đàng hoàng không, họ nói có)

Hạng B1
7/3/09
66
4
8
cefiro A31 nói:
đầu phố huế,chỗ KS melia hanoi ấy ạ.mình đặt hàng hai ngày sau có liền,để em tìm cái cardvisit đã.
Bác CefA31 cho mình xin địa chỉ và tel của cửa hàng trên phố Huế nhé. Thank bác.

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
Hà Nội có chợ trời, nhìn chung rất nhiều đồ cũ. Tuy nhiên chắc phải chuyên nghiệp mới tim được đồ bác ạ. Mấy lần tôi ra ngoài đó hỏi, nhưng không tìm được gì cả, chắc mình chưa tìm đúng tổ con tò vò. Khi nào có dịp ra HN, tôi sẽ đưa bác ra coi.
À mà sáng chủ nhật vừa rồi tôi về TB, nhìn thấy một em cefiro 92 màu tráng còn đẹp, trên vỉ hè đường Lý Bôn, không biết có phải là chiến mã của bác cefiro A31 không? Hôm đó vội quá, cũng không kịp nhìn biển số.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
bác cefiroA31 nghe nói có 500K obama sao không mua Bentley mà chạy, tội gì mà cưỡi con cefiro nát cho khổ thân, bố bác chạy audi A8 mà bác chạy cefiro thì thiên hạ họ cười , em như bác em múc hết, nào là ferrari F430, audi A8 cộng hoà séc, lexus LS460 nhập thẳng về từ cambuchia cho nhanh bác nhỉ :)

Hạng B1
23/3/09
78
0
0
Chào các bác. Hôm nay tôi có việc đi xa, cứ đạp côn là xe chết máy! Rất nguy hiểm! Trổ hết tài khéo mới về được dến nhà. Cũng vã mồ hôi, tay nghề nhờ đó chắc cũng lên được đôi phần. Về đến gần nhà thì lại thấy bình thường, không còn sự cố nào hết (nhưng thói quen để thích ứng với tình trạng sấu không dễ gì bỏ được). Tuy nhiên nếu cứ thử thách thế thì mệt quá! Xin các bác đánh giá hộ nguyên nhân và chỉ giúp cách khắc phục. Cảm ơn các bác.

Tập Lái
3/8/09
30
0
0
cefro92 nói:
Chào các bác. Hôm nay tôi có việc đi xa, cứ đạp côn là xe chết máy! Rất nguy hiểm! Trổ hết tài khéo mới về được dến nhà. Cũng vã mồ hôi, tay nghề nhờ đó chắc cũng lên được đôi phần. Về đến gần nhà thì lại thấy bình thường, không còn sự cố nào hết (nhưng thói quen để thích ứng với tình trạng sấu không dễ gì bỏ được). Tuy nhiên nếu cứ thử thách thế thì mệt quá! Xin các bác đánh giá hộ nguyên nhân và chỉ giúp cách khắc phục. Cảm ơn các bác.
!chào các bác em là lính mới,có j mong các bác chỉ giáo!bác nói chuẩn!xe em cũng thế.em mới mua đc em cedo 92 như bác nhưng nói thật!em cóc biết j về xe nên đc bác trong trường gt cho 1 thằng con ông chân ướt chân ráo vào trường em,nó mới mua Q7(em thấy 30S)nên nó để lại cho em 80 triệu.mới phi đc có 18000Km thôi ah,màu trắng,biển 30L-4762(biển mới quá ah)để em chụp mấy kiểu ảnh rồi post cho các bác xem sau!

Tập Lái
3/8/09
30
0
0
cefro92 nói:
Hà Nội có chợ trời, nhìn chung rất nhiều đồ cũ. Tuy nhiên chắc phải chuyên nghiệp mới tim được đồ bác ạ. Mấy lần tôi ra ngoài đó hỏi, nhưng không tìm được gì cả, chắc mình chưa tìm đúng tổ con tò vò. Khi nào có dịp ra HN, tôi sẽ đưa bác ra coi.
À mà sáng chủ nhật vừa rồi tôi về TB, nhìn thấy một em cefiro 92 màu tráng còn đẹp, trên vỉ hè đường Lý Bôn, không biết có phải là chiến mã của bác cefiro A31 không? Hôm đó vội quá, cũng không kịp nhìn biển số.
ơ!xe em mà bác!A31 nào vậy???em về tb phủ bóng xe!đấy là nhà mẹ nuôi!

Tập Lái
3/8/09
30
0
0
em về cho thằng con đi chơi biển đồng châu(Ặc ặc bẩn),phủ bóng cho xe,mua họng hít(em chưa biết nó là cái j dến giờ phút này nhưng em có cảm giác nghe tiếng pô như độ xe bên sing em gặp ấy) và bọc lại sàn,thằng bán xe cho em nó vừa làm địa ốc,vừa buôn pha lê tiệp(bảo sao nó giàu nên đếch cầmon cedo này nữa,nhưng bác đừng nhìn dẹp mà đã tưởng hay),em mới lái nó đc hai tuần sau một tuần để bụi(em thấy nó dài quá và máy lại khoẻ nữa,và báo hại là hôm trước,mải ngắm con gì mà có biểu tượng người dơ cánh ra ở dằng trước màu đen nên đâm vào một ông.hóa ra bố ấy bị say rượu nên đâm vào em chứ ko phải em đâm vào hắn,thế mà cũng bị treo bằng 90 ngày)em vừa phải lên trợ trời mua lại cái miếng cao su đằng trước(biển cái ông mà em đam vào.À,nhầm ông đâm vào em nó cà rách mất)250 ngàn,con của em còn có cả bộ cassette nghuyên bản,loa national nhật sịn(loa em cho đi ở rồi)lại còn có cả user manual nữa,bác nào thích bộ casset thì call cho em,em đang iịnh lắp màn hình cuốn cho gd,mời các bác tư vấn