Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: Celica 1974 ai biết ?

Con này ở HN cũng dễ kiếm thôi, các Bác có nhu cầu em tranh thủ làm tí tiền cò ..he he

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Pác kiểm tra xem, nếu giá rổ hợp lý thì PM cho em cái, em mới vào cuộc, chẳng biết gì cả, Thanks

Hạng B2
23/1/08
176
1
0
45
Jeep Cafe

Trích đoạn: mebca

Pác kiểm tra xem, nếu giá rổ hợp lý thì PM cho em cái, em mới vào cuộc, chẳng biết gì cả, Thanks
Bác mà nghe cái ông thụt lại này thì có mà mua xe ngựa kéo về độ lên Rav4, nếu bác thật sự thích dòng xe cổ thì để anh em tìm nếu có con nào đẹp, rẻ, chất lượng mua về chơi cũng hay

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trích đoạn: Albino

Bác mà nghe cái ông thụt lại này thì có mà mua xe ngựa kéo về độ lên Rav4, nếu bác thật sự thích dòng xe cổ thì để anh em tìm nếu có con nào đẹp, rẻ, chất lượng mua về chơi cũng hay

Hơ ! sao lại phũ phàng thế ? Mà Bác đã thanh toán tièn cò con Celica biển 52S cho iem chưa ? mai iem xuống tận quê Bác đòi lợ ...hic hic

A1
14/12/03
2.555
4.305
113

Trích đoạn: BANH_TET

... lụm được cái 1970 Célica trên mạng...

Hằng ngày đi qua Garage đường Lê Trọng Tấn - quận Tân Bình em thấy có chiếc xe y chang như thế này mới sơn màu xanh, thế mà không biết nó là Cellica.:D

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Các pác đừng nghĩ em đùa. Quan điểm của E là mua xe mình thích chứ không phải xe phải mới hoặc phải nhiều xiền. E còn đang ngắm cả mấy em XHCN nữa cơ mà. À mà pác Albino bỏ rơi em Gaz 69 bên thớt kia rồi à. Em hiện không có xe nào cả, tham gia 4r này để mong học kinh nghiệm các pác rồi cũng nhờ các pác mánh mối cho một em để bằng bạn bằng bè ấy chứ. Nếu pác nào biết đề nghị giúp em với.

Hạng B2
23/7/07
272
414
63
HCM

Em cũng thấy chiếc ở Lê Trọng Tấn. Hồi em còn đi lơ ngơ kiếm xe chạy, em cũng thích nó lắm. Lúc đó em nó chưa bóng bẩy như bây giờ, màu xanh dưa, trông bét nhè. Em khoái lắm nhưng mà chỉ có 2 chỗ, không phù hợp với ý định nên không hỏi. Độ trước Tết thấy em nó bị lột sạch làm lại, xem ra vụ tân trang này có đầu tư kỹ càng. Lần trước ở gara này có bán 1 chiếc mui trần cổ trông rất phê, em chưa kịp nghiên cứu là loại gì thì đã bán mất rồi...

Hạng B2
23/1/08
176
1
0
45
Jeep Cafe

Các pác đừng nghĩ em đùa. Quan điểm của E là mua xe mình thích chứ không phải xe phải mới hoặc phải nhiều xiền. E còn đang ngắm cả mấy em XHCN nữa cơ mà. À mà pác Albino bỏ rơi em Gaz 69 bên thớt kia rồi à. Em hiện không có xe nào cả, tham gia 4r này để mong học kinh nghiệm các pác rồi cũng nhờ các pác mánh mối cho một em để bằng bạn bằng bè ấy chứ. Nếu pác nào biết đề nghị giúp em với.
bác chỉ được cái rống em kekekeke, mình thích xe nào chơi xe đó, nếu chỉ để dùng thì mua xe khác chứ không phải dòng xe cổ này. E trêu ông thuật lại thôi chứ e đang ôm con Celica này, đang làm chưa xong nên chưa nghĩ kiếm xe khác hic .. hơn nữa e còn 1 con Jeep A2 đang nằm nhà không đi đến nữa, bác nào có nhu cầu phone em, e để lại cho ....