Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
RE: Celica 1974 ai biết ?

Chế cưả nóc là cả một vấn đề lớn, có nhiều người vì mê cưả nóc (nhờ nó xe mới độc) đã phải tìm mua cưả nóc trước rồi mới tìm mua xe đó bác bởi cưả nóc có thể chờ xe chứ xe bác làm đồng rồi bác có dám để đó 1 năm để tìm mua cưả nóc rồi làm tiếp kô? :D

Hạng B2
23/1/08
176
1
0
45
Jeep Cafe

Trích đoạn: Xe_vohai

Chế cưả nóc là cả một vấn đề lớn, có nhiều người vì mê cưả nóc (nhờ nó xe mới độc) đã phải tìm mua cưả nóc trước rồi mới tìm mua xe đó bác bởi cưả nóc có thể chờ xe chứ xe bác làm đồng rồi bác có dám để đó 1 năm để tìm mua cưả nóc rồi làm tiếp kô? :D
E mê cái sunroof bởi vì e thích nó thoáng mát, chở cháu nhỏ nó thích chứ không phải vì nó độc, hic ... xe của em làm đồng xong rồi, chuẩn bị sơn, nhưng khi nào tìm mua được cái sunroof thì e tiếp tục làm tiếp khà...khà...

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: Albino

Trích đoạn: Xe_vohai

E mê cái sunroof bởi vì e thích nó thoáng mát, chở cháu nhỏ nó thích chứ không phải vì nó độc, hic ... xe của em làm đồng xong rồi, chuẩn bị sơn, nhưng khi nào tìm mua được cái sunroof thì e tiếp tục làm tiếp khà...khà...
Có người bán sunroof này bác, hàng secondhand của Camry (!!): Mob: 0903732610

Hạng B2
23/1/08
176
1
0
45
Jeep Cafe

Thanks bác boglover, e đã gọi điện nhưng cái sunroof này quá to, không thể chế vào được hic....

Hạng B2

Anh Kiên vẫn đang làm Cellica đấy ạ ^^
Em vẫn thấy Jép nó hay hơn :D,
nhớ hồi Yên Phụ đạp (ga) em nó giờ thấy khổ thân nó bị vợ 3 tiếm ngôi [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Hai tháng trước nếu biết bác albbino cần cửa nóc như thế, khi đi Cambodia tôi để ý thấy nhiều xe cộ, phụ tùng lắm nhưng đợt đó chẳng quan tâm nên không để ý.

Hạng B2
23/1/08
176
1
0
45
Jeep Cafe

Trích đoạn: mebca

Hai tháng trước nếu biết bác albbino cần cửa nóc như thế, khi đi Cambodia tôi để ý thấy nhiều xe cộ, phụ tùng lắm nhưng đợt đó chẳng quan tâm nên không để ý.
Hic... bao giờ bác đi tiếp? Bao giờ đi thì để ý cho e cái sunroof trượt nổi ra đằng sau nhá, bao giờ có em lại cắt nóc ra làm tiếp mà
@MrSTu : Xe jeep là chuyện xe jeep, xe jeep anh vẫn đang đi, còn Celica làm để cháu nó đi mà khà .....

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Vâng nếu bác albino máu me thế khi nào đi tôi sẽ báo trước. Nhưng chắc cũng còn lâu lâu.