Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
mediavn nói:
e đã hỏi bác kiên vkool và mang xe cho llumar xem mà cả hai đều bảo hên xui nên lại đi về nghĩ tiếp 
Vụ kính lái thì như sau: nếu kính lái đen quá, a mang qua bên vkool nói lấy dao lam, cắt hết đoạn trên phần thanh sưởi kính. Sau đó dán kính mới đè lên là ok
Phấn kính sau thì như xe e cũng bị chủ cũ dán kính 3M đen xì nhung hiệu quả cách nhiêt kém, a lấy loại 40 dán đè lên ko ảnh huỏng đến độ sáng hiện tại nhưng bù lại cách nhiệt cục tốt. Còn ko muốn thì lại làm như cách e nêu trên. Đảm bảo a hài long. Vì xe e đã làm rồi

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Xe anh Liêm bị đen kính sau thôi mà? Với lại kính lái muốn lột thì lột ra thôi chứ nó có vướng gì đâu mà phải cắt, bác cachiva?
Ảnh đang sợ cái kính sau bóc ra là nó lột luôn mấy đường chỉ bằng đồng để sưởi kính á!

Ca này căng ta...để e nghiên cứu coi sao

Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Kombat nói:
Xe anh Liêm bị đen kính sau thôi mà? Với lại kính lái muốn lột thì lột ra thôi chứ nó có vướng gì đâu mà phải cắt, bác cachiva?
Ảnh đang sợ cái kính sau bóc ra là nó lột luôn mấy đường chỉ bằng đồng để sưởi kính á!

Ca này căng ta...để e nghiên cứu coi sao
Cả kính lái và kính sau đều có dàn chỉ sưởi kính, bóc lớp 3M ra khả năng sẽ lôi hết dàn chỉ đấy ra luôn kombat oi. Hôm trc xe mình định bóc thì bị y xịt nên để lại dán đè lên

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
xe em dán kính 3m tối thui, đi mấy ngày cũng quen nhưng khi de trời tối phải bấm kính xuống nhìn chứ không là tịt, mà máy lạnh cũng có vẻ không siêu lạnh như mấy em xe nhật khác nhỉ, bữa nào qua thử xe mấy bác mới được. Mai em cũng cho xe vào sonax làm các gói sonax tư vấn cần thiết, tắm rửa sạch đón chào năm mới, odo 2,100 km rồi mà bé vẫn còn zin

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
mediavn nói:
xe em dán kính 3m tối thui, đi mấy ngày cũng quen nhưng khi de trời tối phải bấm kính xuống nhìn chứ không là tịt, mà máy lạnh cũng có vẻ không siêu lạnh như mấy em xe nhật khác nhỉ, bữa nào qua thử xe mấy bác mới được. Mai em cũng cho xe vào sonax làm các gói sonax tư vấn cần thiết, tắm rửa sạch đón chào năm mới, odo 2,100 km rồi mà bé vẫn còn zin
Mai đi mấy giờ cho mình ké ly cafe

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
Last edited by a moderator:
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
sonax hẹn em một ngày xong là gọi, đã hết 2 ngày rồi mà vẫn chưa gọi cho em, em gọi thì tiệm đã nghỉ còn số đtdđ bác minh lại ngoài vùng phục vụ nên để mai em lên tiệm xem tình hình vợ hai thế nào, xa em nó hai ngày mà nhớ nhung quá