Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
Các bác yên tâm , do đang bận việc nên chưa mang xe qua làm việc được.
E xin nhấn mạnh là không có sản phẩm hoàn hảo, chỉ không thích kiểu hổ trợ thật kỳ lạ của hảng (đại lý)

Hạng B1
29/1/16
80
49
18
40
Nói cho bác rõ, tụi thợ trong hãng phần lớn rất dở, chỉ biết thay chứ ko biết sửa!
Chuyện của bác em bày cho thế này, xe bác có mua BH, bác đem xe qua gara uy tín có thợ giỏi cho họ kiểm tra toàn bộ đường điện rồi sửa là ok! Sau đó bác báo cho bên bảo hiểm làm việc!

Cả công đôi chuyện, còn khi nào máy móc bị hư nặng lắm hãy mang vào hãng cắm máy test và bảo hành

• Like
Reactions: maytinhsaigon
Tập Lái
17/12/15
3
2
3
38
em muốn mua 1 chiếc honda city bản AT dùng đi gia đình, các bác giúp tư vấn giùm em xe đó tốt không hay nên chọn xe nào khác. em cũng mới học lái xe nên chưa biết rõ lắm! Thanks all.

Hạng B1
7/8/10
76
2
8
35
Nói cho bác rõ, tụi thợ trong hãng phần lớn rất dở, chỉ biết thay chứ ko biết sửa!
Chuyện của bác em bày cho thế này, xe bác có mua BH, bác đem xe qua gara uy tín có thợ giỏi cho họ kiểm tra toàn bộ đường điện rồi sửa là ok! Sau đó bác báo cho bên bảo hiểm làm việc!

Cả công đôi chuyện, còn khi nào máy móc bị hư nặng lắm hãy mang vào hãng cắm máy test và bảo hành
Bảo hiểm nào chi trả khoản này bác chỉ em với!

• Like
Reactions: Nghiaqng