Hạng D
27/10/10
2.939
8
38
38
Xiaoka nói:
Kakalot nói:
Em chào cả nhà tổng:D
Đi Nhật về hổng thấy ra mắt báo cáo ta.
e thấy từ lúc đi Nhật về ko biết có bị lây bệnh ở bển ko mà về đây có bệnh tự kỷ,ko chịu di gặp mọi người,anh e,cứ thui thủi 1 mình vậy áh :(:(

Hạng B2
8/5/06
347
162
43
<span style=""color: #9446b8;"">[font="andale mono,times"] “Con là Nguyễn Thị Trinh, con viết ít chữ này để lại cho ba má. Vì con thương anh Dễ mà gia đình không chịu gả... Dì dượng Tám bắt con... về dưới để làm mai cho thằng Pha. Con và anh Dễ không thể sống thiếu nhau trong cuộc đời này. Vì vậy con phải bỏ nhà ra đi, cam tội bất hiếu với ba má... Con mong ba má tha thứ cho con, để chúng con được sống hạnh phúc”.[/font]</span>
Đây là lời của một bức tâm thư mà thôn nữ Nguyễn Thi Trinh - Juliet Việt Nam đã để lại cho cha mẹ trước khi lên đường xây tổ ấm với Romeo Đoàn Văn Dễ...Một câu chuyện theo đúng biểu dạng Romeo-Juliet...Tuy nhiên kết thúc lại là theo kiểu có hậu của người Việt...
link: http://vnexpress.net/gl/suc-khoe/gioi-tinh/2012/09/chuyen-tinh-romeo-va-juliet-xu-viet/
Chúc các bác một ngày hạnh phúc....nhất là các bác đã lập và đang có một gia đình...