Hạng F
20/1/10
5.848
7.309
113
www.viettranyen.com
Đi với Nga ngố vui lắm em, zưng cơ mà trên đường lên Pờ nây ku thì bác tài bị lụm bằng, may có bác demOsao cứu hộ nên nộp phạt khẩn cấp và lấy bằng về ngay, chứ ko giờ này chị vẫn ở trên núi:D
van_nguyen113 nói:
NắngSG nói:
Chào buổi sáng từ Quy nhơn!
Bé Vân dậy sớm quá, 113 có khác :D
van_nguyen113 nói:
Good morning cả nhà nhoé.
Dạ, em vẫn thường dậy sớm mà chị.:D, chị đi Qui Nhơn với mấy anh Nga ngố có vui không chị.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.258
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Mợ Nắng đi công tác pờ lây cu bao giờ về?
Mợ đi dài ngày không? Hay công tác ngắn hạn vậy?
Em chào cả nhà! Em vừa tỉnh dậy, nghe tin mợ Nắng đi công tác Pờ lây cu lại vướng xxx. Giựt mình thấy mợ ấy sao cực quá ! Đi hoài đi hoài bị xxx hoài...! Lại tốn tiền nữa rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.848
7.309
113
www.viettranyen.com
Khà khà... vợ chồng già chúng em đang dắt mấy bạn Nga đi lòng zòng mua củi bác ạ:D Lần này nhờ em bác mimo2006 chở từ Quy Nhơn lên Pờ lây ku thì bị thổi lỗi đi sai lane, lập biên bản, thu bằng. Lần này rút kinh nghiệm em ngồi im re trên xe, chỉ dám thì thầm... nhờ ku Gừng bên CNL lên kêu cứu :D May mà vẫn có anh hùng xa lộ demOsao giúp đỡ nên nộp phạt và lấy bằng ra ko bị giam bác ạ.:)
Ha Sonata nói:
Mợ Nắng đi công tác pờ lây cu bao giờ về?
Mợ đi dài ngày không? Hay công tác ngắn hạn vậy?
Em chào cả nhà! Em vừa tỉnh dậy, nghe tin mợ Nắng đi công tác Pờ lây cu lại vướng xxx. Giựt mình thấy mợ ấy sao cực quá ! Đi hoài đi hoài bị xxx hoài...! Lại tốn tiền nữa rồi.