Tập Lái
16/9/06
33
0
0
Xe của em, lớp cao su ngay cửa kiếng bị chai và rất khộ Chúng cạ vào cửa kiếng lúc lên xuống gây xước kiếng. Có cách nào làm cho nó mềm đi không? Cám ơn các bạc

Hạng C
9/4/06
576
356
63
49
Quận 2
RE: Chất làm mềm cao su roong cửa

Có. Bác đổ nước....rửa móng tay vô í :D:D:D Nói thế chứ cao su bị chai thì chỉ có cách thay join thôi bác à.

Tập Lái
16/9/06
33
0
0

Cám ơn bác. Thế thì hơi gay đây vì thay roong lô vào vài hôm lại đơ. Các bác khác cho em xin vài quả ý kiến.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: moneymind

Cám ơn bác. Thế thì hơi gay đây vì thay roong lô vào vài hôm lại đơ. Các bác khác cho em xin vài quả ý kiến.
Nếu bác sợ thì vào hãng mà thay, chỉ tội mỗi cái đắt thôi. Còn gioăng lô thì cũng được 1-2 năm.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.416
113
Q3

Mua chai xịt nội thất giề cũa Thái , 40K chai xịt vào joint kính , joint cửa , bá cháy bù chét !
Hình như là Max One

Tập Lái
16/9/06
33
0
0

Trích đoạn: corolla95

Mua chai xịt nội thất giề cũa Thái , 40K chai xịt vào joint kính , joint cửa , bá cháy bù chét !
Hình như là Max One

Cám ơn bác

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Hình như là Max One

Mấy cái chai để tẩy rửa nệm đó hả bác, thế thì hay nhỉ

Hạng F
14/9/04
9.900
27.416
113
Q3

Cái bình xịt mà chuyên làm bóng nội thất đó bác, có tí dầu , bảo quản cao su ...
Bửa nào hổng thấy thằng đánh giày quen, lấy cái ý xịt vô giày bóng ra phết;)
Trích đoạn: pigeon

Hình như là Max One

Mấy cái chai để tẩy rửa nệm đó hả bác, thế thì hay nhỉ

Hạng B1
3/1/06
70
0
0
Ba dinh, Hanoi

Mua lọ bảo dưỡng gioăng cửa của Sonax ấy . Hìng như hơn 100K thì phải mua lâu rồi nên kô nhớ . Em thấy xịt vào gióăng Premacy và 2 cái xe nữa vẫn chưa hêt . Hiệu quả ra phết, đúng là mất tiền có khác :D

Tập Lái
22/12/06
2
0
0

Có một các khác tốt hơn. Bạn mua lọ làm mới lốp và cao su của 3M ấy. Dùng hay lắm. Ngoài vấn đề gioăng của bạn. Lọ 3M đó còn xử lý được cả lốp của bạn nữa. Tớ mua một chai mà dùng đã đời. Đa zi năng lắm, cho tất cả mọi chất liệu có nguồn gốc từ cao su. Ông Sonax ứng dụng hẹp.