Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Chất lượng căn hộ Đức Khải Q2

21/9/11
1.664
31.636
113
Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
18/4/12
74
46
18
xin lỗi, em hỏi ngoài khu q2 xíu ạ.
có bác nào sống trong chung cư The Eastern q9 không, hoặc có thông tin về chung cư này, review với ạ.
em đang phân vân chọn mua chung cư này

• Like
Reactions: Ngayhe
Tập Lái
8/7/13
17
17
3
vòng vòng 50-60m2, bạn mình ở đó cũng nhìu, thấy cũng ok. Giá tốt so với chất lượng. DK thì thôi, khác gì tái định cư!
Nó đúng là tái định cư mà.

Tập Lái
23/10/19
5
4
3
35
xin lỗi, em hỏi ngoài khu q2 xíu ạ.
có bác nào sống trong chung cư The Eastern q9 không, hoặc có thông tin về chung cư này, review với ạ.
em đang phân vân chọn mua chung cư này

Có mình đây.

Mua hồi đầu năm, thấy ổn, chất lượng xây dựng tốt, toàn đồ Hàn Quốc.

Quản lý thì tàm tạm, nói chung so với giá thì ok.

Có điều kiện nên mua căn 3PN, có hành lang thoáng đãng không đối diện nhà nào.

• Like
Reactions: Ngayhe and pvdinh83
Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Tại định cư mà bác mua cái thế, giá này k qua cc BCA mà mua, rẻ hơn, dân trí OK hơn, tiện lợi hơn (ngay trước là cái chợ),kkk
tui đang ở Đức Khải, với tui thì nói cho đúng hiện giờ, tui khoái nó vì yên tĩnh, công viên bự chà bá đẹp, lại vắng vẻ, dân trí thì kê tui ko quan tâm vì thiệt ra dân TĐC có mấy đâu, bán lại hết cho dân nơi khác tới ở, xe hơi cũng đầy, tui không thấy ầm ĩ ồn ào phức tạp gì hết, chuyện so sánh dân trí vơi BCA xem ra cũng ko gì rõ và nổi trội hơn nhiều. Cái mà tui ngán nhất sau này là khi hàng ngàn căn của các tòa còn lại trong khu Bình Khánh này mà full người ở thì má ơi, tui nói nó khủng khiếp cõ nào. Nên tui đang ở thuê mà ko phải mua, chớ tui sợ ngán cái cảnh đông đúc lắm, trong khi nó còn chưa full thì tui tích cực hưởng sự trong lành, công viên đep, của hàng của Newcity đông dúc vừa phải và đi lại thuận tiện vô Q1, BT,ra q9, THủ đức . TUy nhiên đây là ý kiến của tui sau khi sống 1 năm ở đây.

Tập Lái
5/9/19
19
12
0
38
Căn này tái định cư thì không rõ ra sổ có được chuyển nhượng không hay là phải đợi. Rồi dân cư ồn ào, dân tái định cư hay hát Karaoke với bán hàng lắm. Do không có ban quản lí, bảo vệ nên tạp nham.

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Căn này tái định cư thì không rõ ra sổ có được chuyển nhượng không hay là phải đợi. Rồi dân cư ồn ào, dân tái định cư hay hát Karaoke với bán hàng lắm. Do không có ban quản lí, bảo vệ nên tạp nham.
có ban quản lý mà bác, rất ổn, đàng hoàng, không có vụ hát karaoke gì hết, bảo vệ đầy đủ, trực ngay cửa thang máy ca 4 lốc , có sổ đàng hoàng luôn