Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ chất lượng căn hộ Vinhomes central park

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Mình thì không bình lựng gì về công dziên vì mấy anh ở đây nói nó nhứt thế giới. Mình chỉ bình lựng về thiết kế 1 căn mình biết, landmark plus căn hình như 102m. Diện tích thấy có vẻ rộng nhưng vô coi thì thấy thiết kế giống nhà 4*25 nhìn rất hẹp và có nhiều cột. Nhà nghe nói cao cấp nhưng 1 lầu có 2 mấy căn thông nhau không biết có riêng tư không. Hồ bơi để ở dưới trệt, có vẻ không riêng tư lắm, và diện tích thì khá nhỏ so với tổng số dân.
bác có layout căn đó ko?

Hạng C
21/7/20
865
10.389
93
landmark plus chủ yếu dùng cho thuê dịch vụ, tệ nhất trong các tháp.
Mua thì cứ đi và cảm nhận, đừng nghe ai nói hết.
Căn mình part 7, ngay thang máy ko nghe tiếng chuông vào phòng.
Bảo vệ chưa bao giờ láo với mình, toàn giúp chủ động: giúp con qua đường, giúp vợ sách đồ. Chưa xung đột bảo vệ.
Đám Hàn/Tq đang ở thuộc loại đông. Có việc quăng đồ xuống làm nứt kính, và Vin vẫn bưng bít khá tốt như thường lệ. Yếu tố quậy phá cá nhân bạn không thể tránh dc ơt bất kỳ nơi đâu. Nhưng ở bên VCP việc này xảy ra lâu rồi hơn 1 năm.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/12/10
42
57
18
VCP nếu mua ở nên tránh Landmark Plus và Park 6 vì cho thuê nhiều. Các toà khác ở OK. Central yên tĩnh nhất, Park thì mới hơn, Landmark thì đông vui.

Hạng B2
31/3/12
338
1.985
94
Em cũng đắn đo vì thấy có nhiều bác nói trong VCP có nhiều tệ nạn các kiểu nên cũng lo, nói thật là em không thích nơi có mật độ cao, nhưng công viên cho trẻ nhỏ chơi không có nhiều nên mới cân nhắc VCP đó bác.
Khuyên anh nên qua khu kế bên Saigon Pearl yên tĩnh, đáng sống hơn chứ đừng dại chui đầu vào cái rừng bê tông ngột ngạt bên VCP, chất lượng hoàn thiện cũng ở mức trung bình. Không thì quất cái Sunwah Pearl mới bàn giao sát bờ sông càng ngon