Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
RE: Chất lượng thi sát hạch lái xe.

Theo lời bác blon thì kinh quá, đến khó tin ;)
Theo thiển ý của em thì topic này bàn thế cũng đủ rồi các bác ạ, những ai sắp học chắc cũng đã có đủ thông tin để mà chọn lựa. Hiện nay đọc topic này thấy nó không còn tự nhiên nữa (quảng cáo quá nhiều hoặc chỉ trích quá nhiều). Em nghĩ sao nói vậy, các bác đừng giận :D

Tập Lái
7/1/07
8
0
0

Thằng bạn bắt tui hứa là sau khi nó học xong hãy báo tên "thầy", các bác cũng biết là mình là người VN mà, thông cảm nhé.

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"

Nếu các bác ở Hải Nam muốn mở cái topic này với mục đích đóng góp những kinh nghiệm và chỉ giáo về chuyện học và thi lái xe, em sẽ hiểu rằng đó là một động thái tích cực

Còn nếu chất lượng bài viết của các bác trên OS này chỉ dừng lại ở mức (lặp đi lặp lại) tỷ lệ đỗ trượt 100% - 99% vv... thì rất tiếc em sẽ phải hiểu rẳng các bác đang quảng cáo

Thực ra e cũng đã từng nghe và biết rằng chất lượng đào tạo của Hải Nam là tốt nhưng nếu các bác viết bài theo hướng tích cực như em nói ở trên thì đó cũng là 1 cách quảng cáo rất tốt cho Hải Nam rồi, không cần phải nói nhiều về tỷ lệ đỗ / rớt nữa.

Vài lời chia xẻ, hoàn toàn khong có ý chỉ trích
Các bác bỏ qua nếu như không vừa ý

Last edited by a moderator:
Hạng B2
31/5/07
116
0
16

E thì nghĩ tiến lành đồn xa thôi các bác ợ!

@ bác anhminhconan và bác laixehainam: nếu HN thật sự tốt thì các bác ko cân thiết fải quảng cáo đâu ợ.

Khi đi hoc lai xe thì ngoài vc đậu hay ko thì trong wá trình học và phong cách làm vc của trung tâm cũng như của các giáo viên dạy lái xe cũng tác độgn rất nhiều đến hoc viên.

Các bác thấy đó, bên Hoàng Gia người ta đâu có thèm quảng cáo gì đâu nhưng vẫn dc mọi người nhắn nhủ nhau tới học đó.

Vài dòng góp ý cùng các bác.

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53

Cám ơn những lời góp ý tích cực của tất cả các bác.Chắc chắn trung tâm sẽ thay đổi để đạt được sự hài lòng của tất cả các học viên tới với trung tâm và giữ vững chất lượng đào tạo của mình.
Thanks alot ;)

Hạng B2
17/8/06
187
0
16

Đúng đó bác laixehainam, tự hoàn thiện mình là cách quảng cáo tốt nhất. Con nếu muốn người khác biết đến thương hiệu của mình thì bác nên gián tiếp chia sẻ về những vấn đề thiết thực liên quan đến thi lấy bằng lai xe như bác hanx đã nói. Còn thì thông tin 99% hay 100% đối với TT của bác thì rất có giá trị nhưng trong mắt người khác thì chỉ là quảng cáo thôi.
Vài dòng chân thành.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Bác hainam nếu thấy được thì giới thiệu cụ thể hơn về việc dạy để người đọc cảm nhận lý do tại sao học viên đậu với tỉ lệ cao. Bác cũng thông cảm những con số tỉ lệ với mức tuyệt đối bác nêu làm AE liên tưởng tới những cuộc thi tốt nghiệp khác thôi, vì vừa khó tin lại lẫn ngờ vực

Mya
Tập Lái
17/4/08
2
0
0

Cho em hỏi một số thông tin về học lái xe ở Hải Nam
1) Xe có điều hòa không?
2) Học mỗi trò/ thầy/ xe hay là nhiều trò/ 1 xe chờ nhau dưới nắng
3) Lịch học thực hành theo thời gian rảnh của trò bố trí? Hay theo sự sắp xếp của nhà trường
4) Tổng số buổi học thực hành là ? lý thuyêt là?
5) Mình có được chọn thầy học thực hành kg? If yes, thì cho em xin tên vài thầy nhiệt tình nhẹ nhàng
Còn câu hỏi nào quan trọng mà em chưa nghĩ ra xin các đại ca trên này chỉ giáo với! em định đi học ở Hải Nam vì gần nhà ở Văn Thánh hơn nữa em là gái ngại đi xa tổn hại nhan sắc lắm.

Em xin cám ơn.

Last edited by a moderator: