Quảng cáo & khuyến mãi “Chất” như phụ nữ lái xe bán tải

Hạng D
11/2/11
1.342
2.480
143
www.falkentire.com
Toàn xe số tự động, lên đạp đạp là nó chạy thôi, có gì mà ko chạy được?

Hồi mình chưa có bằng, thằng tài xế nó nghỉ bệnh, kẹt người chở hàng quá, mình kêu vợ mình lúc đó mới có bằng B2 (vợ mình giáo viên, vừa đi dạy ra, mình bảo chạy qua công ty luôn, còn mặc nguyên bộ áo dài) cầm con Thaco Ollin 3.25 tấn đi giao hàng, côn số vào ào ào, có sao đâu, 2 thằng nhân viên đi theo mặt xanh như tàu lá chuối, haha

QQT confirmed
Hạng B1
14/1/17
74
54
18
51
Giầy mấy chị gót cao quá,dễ trở thành xe điên lắm..

Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
Em chả dám bàn gì, sợ mất công bị nói là định kiến về giới tính này kia, nhưng em gặp mấy trường hợp rồi nên tự nhiên em sợ thôi: em sợ nhất là mấy chị mặc đồ ngủ cầm lái bán tải với phong thái hiên ngang, em sợ nhì là mấy mợ lái xe hơi mà trùm kín mít như Ninja.
Em nhớ hồi học lái cách đây cũng hơn chục năm, nhóm có 2 nữ, 1 em cặp đại gia có sẵn xe Lexus rồi, học để tự lái, còn 1 chị cũng khá đứng tuổi, học để đi chợ, đón con...
Em trẻ thì biết lái trước rồi, lại Lexus nữa nên tự tin kinh hoàng. Chiếc xe tập của cả nhóm là chiếc tải nho nhỏ cũ xì như xe chở lợn, mà em í làm như là Lexus nhà em í, mỗi lần tới phiên nàng cầm lái là y như rằng cứ đè đầu xe tải, xe công mà ép, mà tạt... làm đám thanh niên tụi em ngồi sau thùng cứ muốn vãi đái, thằng nào cũng mặt xanh như đít nhái, chuẩn bị tư thế phi khỏi xe nếu có chuyện.
Còn chị kia thì trùm kín mít các thể loại găng tay, khẩu trang, mũ rộng vành, cầm vô lăng là tay run bắn lên, mỗi lần phải chuyển số là cứ cắm mặt vào cần số giật đùng đùng, mặc kệ chiếc xe muốn lủi đâu thì lủi, báo hại ông thầy ngồi cạnh phải chụp vô lăng bẻ lại, còn đám tụi em lại tiếp tục són ra quần ở đằng sau...
Nghĩ lại mà vẫn còn buồn cười đau cả bụng, không biết mọi người đã tứ tán nơi nao...

Hạng D
15/11/13
3.922
4.797
113
Mình có biết 1 chị ở Rạch Giá lên saigon mua con Toyota Hilux 2.5MT form cũ 2014 về chở nước mắm Phú Quốc đi giao nè. Côn số ầm ầm :D. Tết vừa rồi về thăm chị gạ chị lên Ranger 3.2WT mà chị bảo xe chạy quen rồi không muốn đổi.

• Like
Reactions: super7series
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Thấy thớt quảng cáo nên định bụng cũng chẳng comment làm gì. Nhưng đọc một hồi thấy bất bình dùm phái nữ nên em phải lên tiếng.
1. Phụ nữ rất nhiều chị em lái giỏi và bản lĩnh không thua gì đàn ông.
2. Phụ nữ mang giày cao gót thường khi lái sẽ cởi giày và lái bằng chân không nên hiếm có chuyện xe điên do giày cao gót lắm. Đa phần xe điên là do mấy anh say xỉn cầm lái mà ra.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Thấy thớt quảng cáo nên định bụng cũng chẳng comment làm gì. Nhưng đọc một hồi thấy bất bình dùm phái nữ nên em phải lên tiếng.
1. Phụ nữ rất nhiều chị em lái giỏi và bản lĩnh không thua gì đàn ông.
2. Phụ nữ mang giày cao gót thường khi lái sẽ cởi giày và lái bằng chân không nên hiếm có chuyện xe điên do giày cao gót lắm. Đa phần xe điên là do mấy anh say xỉn cầm lái mà ra.
Uhm , mình thì khg có ý kiến gì. Nhưng lái xe bằng chân không và còn mini jupe thì rất hấp dẫn và đặc biệt....nguy hiểm.

• Like
Reactions: xlive