Hạng C
11/7/06
760
9.997
93
Chủ xe Lexus chắc ngồi khóc luôn. Thằng tài này thì nó chấp nhận đi tù chứ tiền đâu mà đền

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng C
18/4/23
547
753
93
42
Gặp nhà Lexus thì nhận báo giá sửa chữa 5 tỉ hoặc quăng luôn mua xe mới.
Gặp ngay cái hãng chặt chém nhất VN mà tông vào thì mày bỏ kiếp này rồi con
Haxaco hàng xanh nữa bác kkk

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
18/4/23
547
753
93
42
Này tông LX570 nên không có thiệt hại về người, còn may mắn là chỉ bỏ tiền ra đền bù vì vừa tông vào cục sắt giá hơn 5 tỉ thôi, vụ này bảo hiểm nó dí bên xe container cho lè lưỡi :(
Cục sắt 5 tỷ là đời cũ rồi bác, đời mới thì tầm 8 tỷ trở lên.
Nhưng chắc chắn mấy thằng đi xe này nó éo thèm sửa đâu, nó bắt lấy xe mới đó kkk.

Hạng F
3/10/15
10.615
13.052
113
Haxaco hàng xanh nữa bác kkk
Nhờ bác mới biết.
Cứ nghĩ là Vietnamstar là chặt chém nhất sau Lexus.
Ai ngờ Haxaco ko khá hơn.
Cục sắt 5 tỷ là đời cũ rồi bác, đời mới thì tầm 8 tỷ trở lên.
Nhưng chắc chắn mấy thằng đi xe này nó éo thèm sửa đâu, nó bắt lấy xe mới đó kkk.
Đây chính là ý mình nghi ngờ, ko có chuyện nó sửa đâu.
Ngàn năm có một cơ hội đổi xe.
Hơi sai trái nhưng mà mỗi lần chạy xe quốc lộ hay lên xuống cầu…em cứ hay nghĩ giá mà có ai phía sau phóng nhanh chút xíu…
Thì mình có cơ hội đổi xe…

Hạng D
24/2/20
4.909
8.362
113
37
Thật ra thì tài cont cũng còn có chút cảm tình hơn quan tài bay 48 & 16 chỗ. Tài xế tải, khách, cont, bồn....phần lớn toàn thành phần ất ơ, tù tội ra cũng có, du côn, giang hồ cũng đầy, sau khi mãn hạn tù thì không biết làm gì nên "chủ" cho theo xe làm lơ để có gì "ra mặt" , dằn mặt đối thủ, hù dọa người dân yếu thế, khi tuổi tác già đi không còn đủ sức để "làm bảo kê" thì tập tành nổ xe, vần vô lăng xong thi lấy bằng và chuyển sang "thằng tài"... đạo đức, nhân cách, nhận thức, ý thức ....đều không có thì cái kết nhãn tiền cũng sẽ là chốn cũ "chôn thân" đó là nhà tù thôi, không cách này cũng cách khác
quá đúng bác ơi.

Hạng D
24/2/20
4.909
8.362
113
37
Nhờ bác mới biết.

Hơi sai trái nhưng mà mỗi lần chạy xe quốc lộ hay lên xuống cầu…em cứ hay nghĩ giá mà có ai phía sau phóng nhanh chút xíu…
Bác thật thông minh :)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
4/12/14
872
8.553
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhờ bác mới biết.

Giống e cái thời còn đi xe ghẻ trên QL1 Tiền Giang. Mấy thằng 16 chổ cứ xào lane trong xong tới cầu móc cúp đầu ra. Hoặc chạy phía sau dí đèn, kèn. Xe e thì ghẻ đầy mình. E rất rất muốn nhấp thắng hay tấn mẹ nó tới để đc chí ít sơn chùa. Nhưng trên xe luôn có gia đình thành ra cố nhịn. Haiz

Hạng D
26/3/15
1.421
23.839
113
Tài này khéo, tìm đúng con 570 9.5 tỏi tông mới chịu. Tông cú này chắc nhớ đời luôn, bài học nào cũng phải trả giá bằng tiền cả, may mà ko ai chết.