Tập Lái
23/9/20
37
27
18
29
Tín hiệu cảm ơn là gì để người ta hiểu mình cảm ơn đây mấy bác???

Hạng F
6/9/18
7.371
16.341
113
35
chạy ngược chiều, đường tối mà thấy xe máy chạy tới thì có nên pha đèn để soi đường giúp họ ko các bác,,

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Nói chung thread này rảnh quá. Ôtô chạy sau honda thì honda tưởng biến thái này kia, honda mà chạy sau thì tưởng cướp. Nói chung đường tối vắng vẻ, thời buổi loạn lạc thì thân ai nấy lo đi. Chừng khi nào có người nhờ giúp thì ok. Rảnh quá chạy sau lưng ngta.

Hạng C
9/6/10
870
992
103
Ajinomoto Việt Nam
Nói chung thread này rảnh quá. Ôtô chạy sau honda thì honda tưởng biến thái này kia, honda mà chạy sau thì tưởng cướp. Nói chung đường tối vắng vẻ, thời buổi loạn lạc thì thân ai nấy lo đi. Chừng khi nào có người nhờ giúp thì ok. Rảnh quá chạy sau lưng ngta.
Có 1 ngày nào đó bác ko may bị hư xe giưa đường mà ko một ai dừng lại giúp thi bác sẽ hiểu . Cs vốn dĩ nhiều trắc ẩn, cho đi để nhận được nhiều hơn bác ơi

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.470
2.218
113
48
TP.HCM
Bác cứ lo thân bác đi, như bác muốn!
Còn anh em khác chia sẻ thì bác cũng đừng phán xét nhé!

Hạng D
21/12/17
1.782
2.744
113
40
Em cũng có đôi lúc giúp đỡ người khác như vậy, tức là em chạy ô tô phía sau, rọi đèn cho xe máy phía trước. Cơ mà qua 2 lần "giúp đỡ" như thế, em chả "thu hoạch" được cái con khỉ gì cả. Cụ thể như sau:

- Lần 1: Rọi đèn giúp một ông lão, ổng phát hiện ra xe em ở phía sau liền tấp vào lề, dừng hẳn lại cho em chạy qua rồi ổng mới chạy tiếp.

- Lần 2: Rọi đèn giúp một em gái xinh đẹp, mặc quần đùi, có hình xăm ở bắp chân, ngay lập tức em ấy kéo ga chạy thục mạng. Em định đuổi theo để rọi tiếp nhưng không kịp nên đành bỏ cuộc.

Sau hai lần "giúp đỡ" hụt như thế, em quê độ nên dẹp luôn cái vụ rọi đèn cho xe máy ạ.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Có 1 ngày nào đó bác ko may bị hư xe giưa đường mà ko một ai dừng lại giúp thi bác sẽ hiểu . Cs vốn dĩ nhiều trắc ẩn, cho đi để nhận được nhiều hơn bác ơi
Bác đọc kỹ xíu comment của em nhé, sẵn sàng giúp đỡ khi có người yêu cầu. Chứ tự nhiên làm chuyện bao đồng người dc giúp ngta lại nghĩ khác. Các bác ko cần chỉ ngkhac cách sống nha.
VN hiện nay nhiều cái nực cười lắm:

Hạng D
25/10/20
1.547
14.971
98
56
chạy ngược chiều, đường tối mà thấy xe máy chạy tới thì có nên pha đèn để soi đường giúp họ ko các bác,,
ừ, được nhưng bác nhớ mở đèn pha nhé :D,mở đèn cốt không ép phê đâu,họ sẽ cảm ơn bác bằng 1 thúng củ đậu!