Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Anh @Jangnhut, anh có thể chỉ anh em bằng cách nào hay làm gì ? mà quanh năm thấy anh toàn hưởng và thụ thế... Cứ hết cắm chổ này vài bữa lại cắm chổ khác.
Tui cũng thích cắm lắm mà quanh năm suốt tháng đầu tắt mặt tối...mỗi lần anh post là thấy tủi thân :(
Tui chỉ lâu lâu ra biển cắm...cái dù và ngắm ...gái thui...bèo bọt và tầm thường!

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Anh @Jangnhut, anh có thể chỉ anh em bằng cách nào hay làm gì ? mà quanh năm thấy anh toàn hưởng và thụ thế... Cứ hết cắm chổ này vài bữa lại cắm chổ khác.
Tui cũng thích cắm lắm mà quanh năm suốt tháng đầu tắt mặt tối...mỗi lần anh post là thấy tủi thân :(
Tui chỉ lâu lâu ra biển cắm...cái dù và ngắm ...gái thui...bèo bọt và tầm thường!
Anh Tứn có cai dù hôn? Chỉ 1 món đó là cắm suốt tháng suốt năm nhen anh.

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Tuyệt vời.
Ngưỡng mộ.
Quay clip rất có "nghề", xem clip lôi cuốn như coi xi nê :)

• Love
Reactions: Jangnhut
Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Mà kể chuyện vui có thật nha các Bạn!
Tớ thì biết bơi, kiểu nào cũng biết nhưng vì thiếu tập luyện nên mau mệt thôi.
Tớ có mua 1 cái Binocular, ống nhòm xịn, mỗi lần ra biển thì chỉ thích ngồi và...ngắm!
Thế quái nào 1 ngày ko thấy cái ống nhòm nữa...nghi chắc con dzợ nó thủ tiêu. Thế là Tớ bảo mua cái khác, y như rằng Nó xung thiên bảo " Tiền nhiều quá, mua mấy thứ để rình mò người khác à!" ... Lòi ngay mặt chuột :eek:

Hạng B2
23/6/11
177
769
93
Ngưỡng mộ, mong 1 ngày sẽ thực hiện cắm trại như anh. Xe a và mình có 1 chút điểm chung.
Chạy xe lên đồi hạ trại và ngắm mưa