Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chế về report lại tình hình QL22 nhé, có gì mới lạ thì nhắc khéo ae chứ để mai mốt đi lại vướng thì khổ.
Dạ, báo cáo là đường chạy thì thoáng, nhưng có điều cũng như bác đã nói, thì qa mìh thấy từ khúc ngã 3 j` đó e qên tên rồi mà có 3 cục đá chồng lên nhau ák (jống như hòn vọg fu v đó), sẵn cho e hỏi các bác có biết nghĩa tại sao chỗ đó có 3 cục đá ko v??? Thì khúc đó trở lên, chạy nên để ý ổ to ổ nhỏ nhiều lắm [ổ gà]
Rồi tối mìh chạy về thì cũng như cũ v đó, ngay chỗ cầu An Hạ xuống chút, e thấy 1 đoàn xe bị xxx cho đứng xếp hàng chờ bánh mì, cũng là lỗi lane qay đầu mà dám chạy thẳng hả. E cũng sợ lắm nghe lời bác chỉ v đường có 2 lane, chạy lane bên fải hoài cho chắc (vì con đg` mìh về là 1 đg` thẳg mà :D)
Chốt lại là QL22 qa chạy XXX ko thấy nhiều (fần chắc Rằm, ko bik' có đi Chùa ko nữa hay đi đâu...kệ). Buổi tối thì bác nào có đi hướng từ Củ Chi về An Sương thì nên chú ý thật là chú ý ngay khúc vừa qa cầu An Hạ lên tí, qa khỏi là tốt rồi, vậy nha!
:-bd

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
..Cac' bac' trong sáng cho e hỏi ti'. Mình đưa mấy ng tư tưởng đen tối chỉ biết nhiu nhiu đó là đủ vào "Danh sách đen" thì có chặn họ lại miễn bình luận topic của mình đc ko vậy các bác? Với lại e muốn xóa những cái cm vô nghĩa thì làm sao? (ko thấy chức năng đó ta)
E tôn trọng bác nào chỉ đàng hoàng giúp e! Cảm ơn sự kính trọng đó!

...Oke e đã làm đc rồi! Cảm ơn Mod của OS nhé!. Vi` 1 fut' đưa hình cảm xúc thôi, mà có nhiều sự đùa cợt nặng nề qa'""
Tóm lại e cảm ơn Mod rất nhiều Ạ!

..Thật lòng e ko muốn Xóa bất cứ 1 comment nào của các bác hết (dù cho có mắng nếu đúng vẫn để). Nhưng có nhiều bác ko tôn trọng mìh, thì ngược lại thế thôi "Delete"
Cảm ơn bác nào đã thấu hiểu!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
..Cac' bac' trong sáng cho e hỏi ti'. Mình đưa mấy ng tư tưởng đen tối chỉ biết nhiu nhiu đó là đủ vào "Danh sách đen" thì có chặn họ lại miễn bình luận topic của mình đc ko vậy các bác? Với lại e muốn xóa những cái cm vô nghĩa thì làm sao? (ko thấy chức năng đó ta)
E tôn trọng bác nào chỉ đàng hoàng giúp e! Cảm ơn sự kính trọng đó!

...Oke e đã làm đc rồi! Cảm ơn Mod của OS nhé!. Vi` 1 fut' đưa hình cảm xúc thôi, mà có nhiều sự đùa cợt nặng nề qa'""
Tóm lại e cảm ơn Mod rất nhiều Ạ!

..Thật lòng e ko muốn Xóa bất cứ 1 comment nào của các bác hết (dù cho có mắng nếu đúng vẫn để). Nhưng có nhiều bác ko tôn trọng mìh, thì ngược lại thế thôi "Delete"
Cảm ơn bác nào đã thấu hiểu!
Có nút block đó em, thèn nào quá đáng block hắn lại khỏi thấy comment đỡ bực.
Còn ai đùa mà k ác ý cứ đùa đi em, có khi "những nơi cay đắng (có vẻ) là nơi thật thà..." đó.
Thư giãn và vui vẻ đi nhen.
Up mấy phát hình miền Tây thử, "nghe nói Cà Mao xa lắm...":
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"