Hạng B2
18/2/21
285
401
63
29
Mua cái xe mà còn lo gái thích gì nữa thì vứt mẹ cái tầm đi cho thư thả.

Ủa mà thật là BMW bán ko được 1500 xe/năm á? :eek:
Do trong năm vừa rồi suốt gần 10 tháng Thaco ngừng phân phối BMW 3 và BMW X3 dạng nhập khẩu mà chuyển sang lắp ráp. Do đó các đại lý BMW thiếu mất hai dòng xe chủ lực này để bán, người dùng chuyển qua Merc C và GLC. Tới giữa tháng 11 thì đại lý bán hai dòng này bản lắp ráp giá tốt nên doanh số xe hai tháng cuối tăng gần gấp đôi so với trước đó.

Hạng B2
31/3/12
338
1.940
94
VN nghèo nói chung nên mọi người cuồng Lexus hay Toyota.... cũng là điều dễ hiểu vì ít ai được chạy nhiều dòng xe và lái ở mọi cung đường khác nhau. Mua cái xe mà chỉ mong nó bền không hỏng thì sẽ không bao giờ biết lái 1 cái xe sang nó sướng thế nào, nhưng nghèo mà nên phải liệu cơm gắp mắm thôi.
Qua bên Mỹ, Can.... khi chạy tốc độ cao 150 - 220 km/h và vào cua gấp thì mới thấy giá trị của xe Đức. Đảm bảo các bác chạy xe Nhật mà chạy đến tốc độ đó sẽ bán và đổi xe Đức ngay ( tôi chạy thử Lexus vừa lên 180km/h là phải thả ga ra ngay vì xe nó rung không dám chạy nữa ). Xe nó mắc bởi sự khác biệt khi lái nên nếu không sử dụng đúng mục đích lái nhanh thì xe Nhật, Hàn, Đức như nhau.
Mà nói thêm thì nhìn những người lái xe Lexus bên này phần lớn là người VN ăn chắc mặc bền. Bọn tàu nó toàn đi xe Đức.
Chưa nói bác có xl` hay ko. Chỉ xét riêng ở VN, đường nào cho chạy châm dưỡi, hai châm vậy bác? có xl` thì cũng phải thực tế chút chứ. Xl` max level như thằng khỉ đột nó còn đi Lé xụt nữa là

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Đi qua Mỹ chưa mà nổ vậy cha?
Đường Mỹ max speed là bao nhiêu mà lên 180 vậy? (chắc nhầm đường Đức vs đường Mỹ)
Tôi ko cần phải giải thích với bác.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
bác nhìn xa mà ko trông rộng rồi, bác trông rộng xem ở vn có con đường nào cho bác chạy 150km/h để bác ôm CUA rồi thấy giá trị của xe Đức tốt? Hay tất cả con đường ở vn từ cao tốc đến đường phố đều ốp gót hết.
thực tế nếu đường xá như vậy xe rất mau xuống cấp thì người ta cũng cân nhắc.
À ma đâu chỉ ở vn cuồng toy, mẽo cũng cuồng bỏ xừ toàn mua cam-rì với ráp 4 không á.
Uh đúng rồi bác vì nó đóng thuế nhiều quá nên phần lớn ko có dư tiền mua xe mắc tiền gióing vn thôi.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Xóm nào ở Mỹ, Can cho chạy 220 anh?
Mà anh lên được đó rồi giữ được mấy giây hay chớm lên miếng rồi hạ xuống mà nói mạnh miệng rứa?
Với lại đi xe thì nói rõ là xe gì. Chứ suốt ngày cứ Đức vs Nhật... biết thế nào mà so?
Qua đây chơi em chạy thử có 3 xe à : bmw x5, porsche cayenne và lexux nx350. Mà chạy hàng ngày chứ ko có mượn chạy thử 1 lần rồi phán nhé.
Chẳng ai cho chạy 220 cả nhưng đường vắng ko có xe mình thích thì mình chạy thôi. Ơn giời chưa bị anh police nào cho cái giấy phạt.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Chưa nói bác có xl` hay ko. Chỉ xét riêng ở VN, đường nào cho chạy châm dưỡi, hai châm vậy bác? có xl` thì cũng phải thực tế chút chứ. Xl` max level như thằng khỉ đột nó còn đi Lé xụt nữa là
Chạy Mỹ và can chứ ko ở vn bác đọc cho kỹ nhé.

27/12/21
240
5.708
93
Qua đây chơi em chạy thử có 3 xe à : bmw x5, porsche cayenne và lexux nx350. Mà chạy hàng ngày chứ ko có mượn chạy thử 1 lần rồi phán nhé.
Chẳng ai cho chạy 220 cả nhưng đường vắng ko có xe mình thích thì mình chạy thôi. Ơn giời chưa bị anh police nào cho cái giấy phạt.
Hay ghê. Chạy Cayenne với X5 xong phán NX ko bằng :rolleyes:

So sánh kiểu đó thì ai lại anh nữa.

À còn chạy lụi hả thì ở Saigon cũng 150 được, cần gì qua tới bển.

Hạng B2
11/8/11
264
318
63
mình thì ko được như bác,mình qua đó phải đi cày kiếm cơm nên chạy cái xe honda civic 2001,ko có kiếng bấm,quay tay luôn,đồng hồ là tầm 400k miles...vậy mà nó vẫn lì lợm chạy,ko có nằm đường.nên mình dành rât nhiều thiện cảm cho xe nhật,nó bền bỉ phục vụ mình. còn tất nhiên,có tiền thì lex,bim,mec gì thì cũng ngon..mình nghĩ mấy bác giàu sụ mấy bác ấy có sở thích và nhu cầu riêng biệt nên sẽ chọn cái xe họ thấy hợp lý,và chắc họ cũng ít khi phóng max speed lắm.

Hạng B1
16/3/21
89
87
18
37
VN nghèo nói chung nên mọi người cuồng Lexus hay Toyota.... cũng là điều dễ hiểu vì ít ai được chạy nhiều dòng xe và lái ở mọi cung đường khác nhau. Mua cái xe mà chỉ mong nó bền không hỏng thì sẽ không bao giờ biết lái 1 cái xe sang nó sướng thế nào, nhưng nghèo mà nên phải liệu cơm gắp mắm thôi.
Qua bên Mỹ, Can.... khi chạy tốc độ cao 150 - 220 km/h và vào cua gấp thì mới thấy giá trị của xe Đức. Đảm bảo các bác chạy xe Nhật mà chạy đến tốc độ đó sẽ bán và đổi xe Đức ngay ( tôi chạy thử Lexus vừa lên 180km/h là phải thả ga ra ngay vì xe nó rung không dám chạy nữa ). Xe nó mắc bởi sự khác biệt khi lái nên nếu không sử dụng đúng mục đích lái nhanh thì xe Nhật, Hàn, Đức như nhau.
Mà nói thêm thì nhìn những người lái xe Lexus bên này phần lớn là người VN ăn chắc mặc bền. Bọn tàu nó toàn đi xe Đức.
coi Fast & Furious ít thôi bạn, để time mà chơi vs vk con đi ;)

• Like
Reactions: Chivas2304