Tập Lái
15/9/15
14
5
3
Giá này thì mua hẳn mấy con xe Đức, đẹp mà đẳng cấp hơn nhiều cả về nội ngoại thất máy móc.

bác tìm giúp em con nào máy 3.5L giá bằng con này chỉ hộ em với vì người nhà em mới lấy nhưng nghe bác nói hơi buồn xíu ah :)

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
bác tìm giúp em con nào máy 3.5L giá bằng con này chỉ hộ em với vì người nhà em mới lấy nhưng nghe bác nói hơi buồn xíu ah :)

Máy 3.5 là đời cổ napoleon rồi pác ơi. Chỉ có tụi Nhật chưa theo kịp về công nghệ (đây là điểm ít người để ý), chưa tự tin với turbo mới xài đời cổ này. Vì công nghệ kém nên chăm chút nội y nhìu hơn nên ngồi êm hơn :(

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Máy 3.5 là đời cổ napoleon rồi pác ơi. Chỉ có tụi Nhật chưa theo kịp về công nghệ (đây là điểm ít người để ý), chưa tự tin với turbo mới xài đời cổ này. Vì công nghệ kém nên chăm chút nội y nhìu hơn nên ngồi êm hơn :(
Hiện đại thì hại điện thôi. Máy turbo đi sướng nhưng khó sửa hơn, chi phí đắt hơn. Cứ bền bỉ, lành lành mà quất thôi chứ em ko ham hố turbo :)

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Hiện đại thì hại điện thôi. Máy turbo đi sướng nhưng khó sửa hơn, chi phí đắt hơn. Cứ bền bỉ, lành lành mà quất thôi chứ em ko ham hố turbo :)

Bỏ 3-4 tỏi ra còn lo tốn xèng sửa chữa thì mua Thánh cho rùi. Btw, mình rất muốn rước em nó, rất thích mọi thứ qx6p, nhưng chỉ vì trái tim chuột nhắt/máy e chịu ko nổi. Chắc vì e đã sài đầm tây lâu rùi

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bỏ 3-4 tỏi ra còn lo tốn xèng sửa chữa thì mua Thánh cho rùi. Btw, mình rất muốn rước em nó, rất thích mọi thứ qx6p, nhưng chỉ vì trái tim chuột nhắt/máy e chịu ko nổi. Chắc vì e đã sài đầm tây lâu rùi
Chắc bác vẫn còn trẻ nên tư tưởng rất thoáng và chịu chơi. Nói chung xe đã bán khá chạy ở Mỹ thì chắc cũng ko phải dạng vừa nên bác đừng lo chi vụ máy của em nó. Còn nếu bác chỉ thích turbo thì có lẽ Porsche là hợp với bác :)

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Chắc bác vẫn còn trẻ nên tư tưởng rất thoáng và chịu chơi. Nói chung xe đã bán khá chạy ở Mỹ thì chắc cũng ko phải dạng vừa nên bác đừng lo chi vụ máy của em nó. Còn nếu bác chỉ thích turbo thì có lẽ Porsche là hợp với bác :)

40 xuân xanh là trẻ hay già bác?

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
40 xuân xanh là trẻ hay già bác?
Về mặt tuổi tác thì 40 là trung niên, ko còn trai trẻ nhưng chưa phải là già. Nhưng nhiều người tuy già nhưng tâm hồn vẫn trẻ, vẫn có thể lái BMW phi ầm ầm trên phố. Em kém bác 10 xuân xanh và cũng rất thích các hãng xe đi theo thiên hướng Performance như Infiniti, BMW, Porsche hay Subaru. Infiniti tuy thương hiệu ko mạnh bằng 2 hãng xe sang của Đức nhưng lại có phong cách thiết kế rất riêng, độc đáo, mới lạ và nổi bật đc cái chất, cá tính của xe trên phố. Có thể đến năm 40 tuổi, có nhiều tiền rồi có thể em sẽ có quan đieerm khác nhưng hiện tại thì là như vậy: mới lạ, chất và ít đungj hàng :D